வாகனம் ஏரியில் விழுந்தது; 3 பேர் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டனர்

செகாமாட்: ஜாலான் இம்பியான், தாமான் இம்பியான், லேபிஸ் என்ற இடத்தில், ஏரியில் வாகனம் மோதி விபத்துக்குள்ளானதில், மூன்று பேர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினரால் மீட்கப்பட்டனர்.

13 மற்றும் 23 வயதுடைய பாதிக்கப்பட்டவர்கள், ஓட்டுனர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழக்கும் முன் செகாமட் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்ததாக லாபிஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி இங்காய் பகாவ் கூறினார்.

இந்தச் சம்பவம் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 24) மதியம் 1.51 மணியளவில் நிகழ்ந்தது. சம்பவத்தின் போது மழை பெய்து கொண்டிருந்தது. சாலை வழுக்கல் காரணமாக  கார் ஏரியில் மூழ்கியது. பாதிக்கப்பட்ட அனைவருக்கும் சிறிய காயங்கள் மட்டுமே ஏற்பட்டுள்ளன, மேலும் அவர்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மீட்பு பணிக்காக ஐந்து பணியாளர்கள் இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் சிகிச்சைக்காக செகாமட் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here