கரம்புனையில் படகு கவிழ்ந்ததில் இருவர் மீட்பு, ஒருவரை காணவில்லை

கோத்த கினபாலு கரம்புனை கடற்பரப்பில் இன்று காலை படகு கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் இருவர் மீட்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் ஒருவர் காணாமல் போயுள்ளார்.

சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையம், ஆறு தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள், அவசர சேவை உதவிப் பிரிவுடன் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு, காலை 6.07 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பாக அழைப்பு வந்ததாகக் கூறியது.

பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேர், அவர்களின் அடையாளங்கள் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை, இந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர். ஆனால் அவர்களில் இருவர் தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொண்டனர், மற்றவர் படகுடன் காணவில்லை என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

துவாரன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஒரு குழு சம்பவம் நடந்த இடத்தில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், அவ்வப்போது தகவல்கள் புதுப்பிக்கப்படும் என்றும் அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here