காணாமல் போன மகள் இன்னும் கோலா பிலாவில் இருப்பதாக அம்மா நம்புகிறார்

கோலாபிலா: ஒரு வாரமாக காணாமல் போன பெண்ணின் தாய், தனது மகள் இன்னும் கோலாபிலா நகருக்கு அருகில் இருப்பதாக உறுதியாக நம்புகிறார்.

தனித்து வாழும் தாயான 56 வயதான அசிசா ஹுசின், பேச்சு மற்றும் செவித்திறன் குறைபாடுள்ள தனது 33 வயது மகள் ரபா லைலி, தனது மருந்தைச் சார்ந்து இருப்பதாகவும், மனநலப் பிரச்சினைகளாலும் அவதிப்படுவதாகவும் கூறினார்.

எனது மகளின் உடல்நிலை குறித்து நான் கவலைப்படுகிறேன். அவள் நீரிழிவு, உயர் இரத்த அழுத்தம் மற்றும் கொலஸ்ட்ரால் பிரச்சினைகளால் அவதிப்படுகிறாள். புதன்கிழமை (ஜனவரி 25) ஜுவாசேயில் உள்ள அவரது வீட்டில் சந்தித்தபோது, ​​”அவளுக்கு மருந்து தேவை, இல்லையெனில் அவள் கவலையாகவும் ஆக்ரோஷமாகவும் மாறக்கூடும்” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இதற்கு முன்பு பலமுறை ரபா காணாமல் போனதாகவும், ஆனால் சில மணி நேரங்களில் வீடு திரும்பி வருவதாகவும்  அசிசா கூறினார். அதிகாரிகள், உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களின் உதவியுடன் தனது ஒரே குழந்தை பாதுகாப்பாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்க வேண்டும் என்று அவர் இப்போது பிரார்த்தனை செய்கிறார்.

வியாழன் (ஜனவரி 19) அவர்கள் இருவரும் துவாங்கு அம்புவான் நஜிஹா (HTAN) மருத்துவமனையில் மருந்து சேகரிக்க காத்திருந்தபோது ரபாஹ் காணாமல் போனார். நாங்கள் வரிசையில் மிக நீண்ட நேரம் காத்திருந்ததால் அவள் அமைதியின்றி இருந்தாள். பின்னர் நாங்கள் மருந்துகளை சேகரித்தவுடன் திடீரென்று அவளை எங்கும் காணவில்லை.

எனது மகள் கருப்பு நிறக் கோடுகள் கொண்ட அடர் பழுப்பு நிற தலையில் முக்காடு மற்றும் பழுப்பு நிற பேன்ட் மற்றும் சாம்பல் கலந்த பழுப்பு ரவிக்கை அணிந்திருந்தாள். ரபாவைப் பற்றிய தகவல் தெரிந்தால், உடனடியாக 011- 2355 8801 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தன்னைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு பொதுமக்களின் உதவியையும் அசிசா நாடினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here