தூக்கத்தை கெடுத்ததால் 6 வயது மகள் மீது கொதிக்கும் வெந்நீரை ஊற்றிய தந்தைக்கு 6 ஆண்டுகள் சிறை

கோலாலம்பூர்: தூக்கத்தை கெடுத்ததால் தனது இளைய குழந்தை மீது கொதிக்கும் வெந்நீரில் ஊற்றிய தந்தைக்கு 6 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதித்து செஷன்ஸ் நீதிமன்றம்  தீர்ப்பளித்துள்ளது.

ஆறு வயது மகளின் மீது வாட்டர் ஹீட்டரில் இருந்து வெந்நீரை தெளித்து தோள்பட்டை மற்றும் முழங்கால்களில் தீக்காயங்களை ஏற்படுத்திய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட முகமட் யாசின் ஹாலிக் (41) என்பவருக்கு நீதிபதி நோரினா ஜைனோல் அபிடின் தண்டனை விதித்தார்.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் படி, கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 1 ஆம் தேதி நண்பகல், இங்குள்ள ஜாலான் புடுவில் உள்ள ஒரு வாடகை அறையில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சம் 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் RM50,000 அல்லது அதற்கு மேல் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து டிசம்பர் 11, 2022 அன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை சிறைத் தண்டனையை அனுபவிக்குமாறு நோரினா உத்தரவிட்டார். மேலும் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு பாதுகாப்பற்ற ஜாமீன் பத்திரத்துடன் நன்னடத்தையுடன் இருக்க வேண்டும் என்றும், இன்று தொடங்கி ஆறு மாதங்களுக்குள் 180 மணிநேரம் சமூக சேவை செய்ய வேண்டும் என்றும் உத்தரவிட்டார்.

வழக்கின் உண்மைகளின் அடிப்படையில், டிசம்பர் 1, 2022 அன்று இரவு 7 மணியளவில், புகார்தாரரான சுமா என்ற இந்தோனேசியப் பெண், வேலை முடிந்து வீட்டிற்கு வந்து, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணையும் அவரது மற்றொரு குழந்தையும் உடலில் தீக்காயங்களுடன்  ஆடையில்லாமல் இருப்பதைப் பார்த்தார்.

உணவகம் ஒன்றில் சமையற்காரராக இருக்கும் பெண், தனது குழந்தைகளிடம் என்ன நடந்தது என்று கேட்டதற்கு அவர்கள் சத்தம் போட்டதால் தந்தை வெந்நீரை ஊற்றியதாக பதிலளித்தனர்.

புகார்தாரர் அவர்களை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல விரும்பினார். ஆனால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களால் தடுக்கப்பட்டார். மேலும் புகார்தாரர் தனது குழந்தைகளில் ஒருவர் இறந்த பிறகு, டிசம்பர் 9, 2022 அன்று போலீஸ் அறிக்கையை தாக்கல் செய்தார்.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 21 ஆம் தேதி, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் புதைக்கப்படுவதற்கு முன்பு, டிசம்பர் 9, 2022 அன்று இரவு 9 மணிக்கு அதே இடத்தில் தனது ஒன்பது வயது மகளைக் கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில் இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

அதே மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில், சுமாவின் உடலில் வெந்நீரைத் தெளித்து, பாதிக்கப்பட்டவரின் முதுகில் தீக்காயங்களை ஏற்படுத்திய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட முகமட் யாசினுக்கு நான்கு மாத சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here