போலீஸ் சம்பந்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் 2 முக்கிய வழக்குகளில் வெளிப்படைத்தன்மை இருக்கும் என்று ஐஜிபி உறுதியளித்தார்

­கோல தெரங்கானு: குற்றச் செயல்களில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் பல காவல்துறை அதிகாரிகள் சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு சமீபத்திய வழக்குகளின் விசாரணைகள் வெளிப்படைத் தன்மையுடன் மேற்கொள்ளப்படும் என்று காவல் துறைத்தலைவர் அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி உறுதியளித்துள்ளார்.

புக்கிட் அமானின் சிறப்புக் குழுவின் விசாரணைகள் சம்பந்தப்பட்டவர்களின் நிலையை கணக்கில் எடுத்துக் கொள்ளாது என்றும், அவர்கள் குற்றவாளிகள் என நிரூபிக்கப்பட்டால் அவர்களுக்கு எதிராக சட்டம் அமுல்படுத்தப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இரண்டு வழக்குகளும் தவாவ், சபாவில் எட்டு காவல்துறை அதிகாரிகளை உள்ளடக்கியதாகக் கூறப்படும் கொலை மற்றும் தெரெங்கானுவின் டுங்குனில் பல பணியாளர்களை இணைக்கும் சட்டவிரோத அமைப்பு நடவடிக்கை ஆகும். சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளின் எண்ணிக்கையை அவர் வெளியிடவில்லை.

அவர்கள் சம்பந்தப்பட்டிருந்தால், சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அக்ரில் சானி இன்று செட்டியூவில் உள்ள தெரெங்கானு இன்டர்நேஷனல் எண்டூரன்ஸ் பூங்காவில் ராயல் மலேசியா போலீஸ் Equestrian Endurance  சாம்பியன்ஷிப்பைத் தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தவாவில் உள்ள குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் ஒரு கொலை வழக்கின் விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக எட்டு போலீஸ் அதிகாரிகள், நான்கு மூத்த தரம் கொண்டவர்கள், ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். Dungun இல் சட்டவிரோத அமைப்பில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் போலீஸ் அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் உட்பட பல நபர்களும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here