தாமான் மெலாவத்தி புக்கிட் தாபூரில் காணாமல் போன சங்கீதா பத்திரமாக மீட்கப்பட்டார்

கோலாலம்பூர், தாமான் மெலாவதியில் உள்ள புக்கிட் தாபூரில் காணாமல் போன 26 வயது பெண் மீட்கப்பட்டார். செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 31) காலை 8 மணிக்கு மீட்புப் பணிகள் தொடங்கியதாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ நோராஸாம் காமிஸ் தெரிவித்தார்.

மலையின் இரண்டு பாதைகளில் 60க்கும் மேற்பட்ட பணியாளர்கள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர். பல்வேறு முகவர்களும் இந்த தேடுதல் பணியில் ஈடுபட்டனர். அத்துடன் K9 யூனிட்டில் இருந்து இரண்டு டிராக்கர் நாய்களும் ஈடுபடுத்தப்பட்டன என்று செவ்வாயன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட எஸ். சங்கீதா காலை 11 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். அவர் 30 மீட்டர் பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் அவள் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டது. நாங்கள் அவளை பாதுகாப்பான இடத்திற்கு கொண்டு செல்ல முடிந்தது, அங்கு அவள் காயங்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here