பினாங்கில் சட்டவிரோத பந்தயத்திற்காக மோட்டார் சைக்கிள்களை மாற்றியமைக்கும் பட்டறைகளுக்கு எதிராக நடவடிக்கை

பினாங்கில் சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளுக்காக மோட்டார் சைக்கிள்களை மாற்றியமைப்பதாக நம்பப்படும் பட்டறைகளுக்கு எதிராக பினாங்கு சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (JPJ) 66 அபராதங்களை விதித்துள்ளது.

இந்தச் சிறப்பு நடவடிக்கையில், ஐந்து பட்டறைகள் ஆய்வு செய்யப்பட்டதாகவும், அங்கு 24 மோட்டார் சைக்கிள்கள் சட்டவிரோத மாற்றங்கள் தொடர்பான பல்வேறு விதிமுறைகளை மீறியதாகவும் அதன் இயக்குனர் அடேனன் முகமட் இசா கூறினார்.

இதில் 30 குற்றங்கள் சம்பந்தப்பட்ட 66 அபராதங்கள் விதிக்கப்பட்டன. அவற்றில் டயர்கள், வெளியேற்ற குழாய்கள், இயந்திர அமைப்புகள் மற்றும் ஸ்விங் ஆயுதங்களை நிறுவுதல் போன்ற பல விதி மாற்றங்கள் இனங்காணப்பட்டதாக, அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

1987 ஆம் ஆண்டு சாலைப் போக்குவரத்துத் துறையின் பிரிவு 6 மற்றும் 59 இன் கீழ் சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாகவும், மோட்டார் சைக்கிள் உரிமையாளர்கள் மற்றும் பட்டறையாளர்களுக்கு இயந்திரங்களை அவற்றின் அசல் விவரக்குறிப்புகளுக்கு ஏற்றவாறு மாற்றுமாறு கூறப்பட்டதாகவும் அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here