புக்கிட் ஜாலில் தேசிய மைதானத்தில் நடந்த கச்சேரி குறித்து இனவெறித் தாக்குதல் செய்திகளை வெளியிடுவதா?

புக்கிட் ஜாலில் தேசிய மைதானத்தில் நடந்த கச்சேரி குறித்து இனவெறித் தாக்குதல்களை வெளியிட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ‘fatinamyralee’  என்ற டிக்டாக் பயனாளர் குறித்து போலீஸார் விசாரணை அறிக்கையை கடந்த சனிக்கிழமை திறந்தனர்.

செராஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ஜாம் ஹலீம் ஜமாலுதீன், சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரால் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட வைரலான வீடியோ தொடர்பான அறிக்கை காவல்துறைக்கு நேற்று கிடைத்தது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 504 மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

இதுவரை சாட்சியின் உரையாடல் பதிவு செய்யப்பட்டு, இந்த சம்பவம் தொடர்பாக விரிவான விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. குழப்பம், எரிச்சல் மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்தும் எந்த ஊகங்கள், அனுமானங்கள் அல்லது கருத்துக்களைச் செய்ய வேண்டாம் என்று காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறது என்று அவர் நேற்றிரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இச்சம்பவம் தொடர்பாக தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள்  செராஸ் காவல்துறையின் 03-9284 5050/ 5051 என்ற எண்ணிலும், கோலாலம்பூர் காவல் துறையின் ஹாட்லைன் 03-2115 9999 என்ற எண்ணிலும் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலும் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here