மருத்துவமனை ஊழியர்கள் அலட்சியத்தால் மாரடைப்பால் பாதிக்கப்பட்டவர் மரணமா? விசாரணை நடைபெறுகிறது

மாரடைப்பால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு நோயாளியை செர்டாங் மருத்துவமனை ஊழியர்கள் அலட்சியப்படுத்தியதால், இறுதியில் அந்த நபரின் மரணம் ஏற்பட்டது என்ற கூற்றை சிலாங்கூர் சுகாதாரத் துறை விசாரித்து வருகிறது.

சிலாங்கூர் சுகாதார இயக்குனர் டாக்டர் ஷாரி ங்காடிமான் கூறுகையில், 64 வயதான நோயாளி சம்பந்தப்பட்ட வழக்கில் துறையும் செர்டாங் மருத்துவமனையும் “விரிவான விசாரணைக்கு” மத்தியில் உள்ளன. இருப்பினும், அதே அறிக்கையில், ஷாரி மருத்துவமனை ஊழியர்களை ஆதரித்தார்.

நோயாளி ஜனவரி 26 அன்று இதய சிக்கல்கள் காரணமாக மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு வந்ததாகவும், தேவையான சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக இருதய சிகிச்சை பிரிவுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார்.

நோயாளி அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் இருந்தார், ஆனால் படுக்கை கிடைத்தவுடன் இருதய சிகிச்சை பிரிவுக்கு மாற்றப்படும் வரை இருதயவியல் துறையின் கண்காணிப்பில் இருந்தார். இருதய சிகிச்சை பிரிவில் இருந்தபோது, ​​துறை நோயாளிக்கு சோதனைகள், கண்காணிப்பு மற்றும் சிகிச்சையை தொடர்ந்து மேற்கொண்டது. அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் நிபுணர்களால் நோயாளி மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

நோயாளிக்கு இதய அறுவை சிகிச்சைக்கு திட்டமிடப்பட்டது. ஆனால் அந்த நேரத்தில் அவரது உடல்நிலை காரணமாக மருத்துவமனை தொடரவில்லை என்று அவர் கூறினார். அதே நாளில், அவர் வார்டில் சிகிச்சை பெற்றபோது அவரது உடல்நிலை திடீரென மோசமடைந்தது.

இதய சிகிச்சை குழு நோயாளியை உயிர்ப்பிக்க முயன்றது ஆனால் தோல்வியடைந்ததாக ஷாரி கூறினார். அந்த நேரத்தில் மருத்துவமனையில் “மிக அதிகமான” நோயாளிகள் இருந்ததைக் கருத்தில் கொண்டு, செர்டாங் மருத்துவமனையின் அவசர மற்றும் இருதயவியல் துறைகள் நோயாளியைக் கவனிப்பதில் தங்களால் இயன்றதைச் செய்ததாக அவர் கூறினார்.

செர்டாங் மருத்துவமனை வழங்கக்கூடிய சிறந்த சுகாதார சேவையை வழங்குவதில் உறுதியாக உள்ளது என்று அவர் கூறினார். இது தொடர்பாக நோயாளியின் அன்புக்குரியவர்களுடன் மருத்துவமனை சந்திப்பை நடத்தும் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜனவரி 26 அன்று, Twitter பயனர் @SamuelManokaran தனது தந்தைக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டதாகவும், செர்டாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் கூறினார். அவரது தந்தை அதிகாலை 4.30 மணிக்கு மருத்துவமனைக்கு அழைத்து வரப்பட்டதாகவும், ஆனால் படுக்கைகள் இல்லாததால் 17 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு அவர் இன்னும் அனுமதிக்கப்படவில்லை என்றும் நெட்டிசன் கூறினார்.

ஜனவரி 31 அன்று, அவர் மற்றொரு ட்வீட்டை வெளியிட்டார். முந்தைய நாள் இரவு தனது தந்தை இறந்துவிட்டார் என்று கூறினார். மருத்துவமனை ஊழியர்களின் அலட்சியத்தால் இது நடந்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here