அமெரிக்க தூதர் மலேசியர்களுக்கு தைப்பூச நல்வாழ்த்துகளை தெரிவித்துள்ளார்

மலேசியாவுக்கான அமெரிக்க தூதர் பிரையன் மெக்ஃபீட்டர்ஸ் அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் தைப்பூச நல்வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்துக் கொண்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 5) அமெரிக்கத் தூதரகம் கோலாலம்பூரின் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவேற்றப்பட்ட ஒரு சிறிய வீடியோவில், மலேசியர்கள் அனைவருக்கும் தைப்பூச நல்வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்துக் கொண்டு மெக்ஃபீட்டர்ஸ் சின்னமான பத்து குகைகளுக்குச் செல்லும் படிகளுக்கு முன்னால் நிற்பதைக் காணலாம்.

வீடியோவில், மலேசியாவில் உள்ள மிகவும் பிரபலமான இந்து கோவிலுக்கு செல்லும் படிகளில் அவரைச் சுற்றி பெரும் கூட்டம் காணப்படுகிறது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 5) இந்துப் பண்டிகையுடன் இணைந்து 300,000 க்கும் மேற்பட்ட மக்கள் கோயிலுக்குச் சென்றதாக சிலாங்கூர் காவல்துறையின் இடைக்காலத் தலைவர் டத்தோ எஸ். சசிகலா தேவி தெரிவித்தார்.

https://fb.watch/ivbWsBU88N/

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here