மனுதாரர் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகாததால் முன்னாள் வழக்கறிஞர் ஆர்.சிவராஜ் விடுதலை

நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன், முன்னாள் வழக்கறிஞர் ஒரு பெண்ணை அவமதித்த வழக்கில் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார். மனுதாரர் இன்று நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகாததால் ஆர் சிவராஜை மாஜிஸ்திரேட் இஸ்கந்தர் ஜெய்னோல் விடுவித்தார்.

துணை அரசு வக்கீல் வாபி ஹுசைன், அடுத்த நடவடிக்கையில் கலந்து கொள்வதற்காக ஒரு சப்போனாவை வழங்குவதற்காக, விடுவிக்கப்படுவதற்கு அளவில்லாத விடுதலைக்கு விண்ணப்பித்தார்.

எனினும், சிவராஜ் தரப்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் ரவீந்தர் சிங் தலிவால், கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக இந்தக் குற்றச்சாட்டு தனது வாடிக்கையாளரின் நிம்மதி கெடுத்து கொண்டிருப்பதாகவும், அவரை விடுவிக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

இஸ்கந்தர் பின்னர் விடுதலை செய்து உத்தரவிட்டார், அதாவது அதே குற்றத்திற்காக சிவராஜ் மீது மீண்டும் குற்றம் சாட்ட முடியாது. அந்தப் பெண்ணுக்காக ஒரு கண்காணிப்புச் சுருக்கத்தை நடத்திய வழக்கறிஞர் சான் யென் ஹுய், நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகுமாறு புகார்தாரருக்கு போன் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்றார்.

நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவதற்கு சாட்சிகளுக்கு சப்போனா வழங்குவது கட்டாயம் என்று கூறிய அவர், புகார்தாரருக்கு தனது முதலாளியிடம் இருந்து விடுப்பு பெற சப்போனா தேவை என்று கூறினார். சிவராஜ் மீது மார்ச் 2, 2020 அன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டு ரிம3,000 ஜாமீனில் இருந்தார்.

ஜூன் 22, 2019 அன்று இரவு 11.35 மணி முதல் நள்ளிரவு 12.20 மணி வரை அர்மடா ஹோட்டலில் அந்தப் பெண்ணிடம் அவர் அவதூறாகப் பேசியதாகக் கூறப்படுகிறது. தண்டனைச் சட்டத்தின் 509ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றத்திற்கு ஐந்து ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here