பராங்கத்தியுடன் வெறித்தனமாக ஓடிய வியாபாரி கைது

கம்போங் செராஸ் பாருவில், ஒரு வீட்டின் முன் பராங்குடன் (கத்தி)யுடன் சென்று தனது காதலியின் உறவினரின் காரை சேதப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் வியாபாரி ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

40 வயதான சந்தேக நபர், அவரது காதலியின் தாயும் தனது காதலியைத் தேடி வீட்டில் அவரை அணுகிய பின்னர் அவரது முன்னாள் மனைவியுடன் வாக்குவாதம் செய்ததாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறினார்.

வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து, அந்த நபர் ஒரு பராங்கை மீட்கச் சென்று காரின் கண்ணாடியை அடித்து நொறுக்கினார். மேலும் டிரைவரின் பக்க கதவு கைப்பிடியையும் உடைத்தார். அதே நேரத்தில் தாயையும் காதலியின் குடும்பத்தின் மற்றொரு உறுப்பினரையும் கொலை செய்வதாக மிரட்டினார்.

தகவலின் பேரில் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த போலீசார், வியாழன் (பிப்ரவரி 9) மதியம் 3.30 மணியளவில் அந்த நபரை கைது செய்து பராங்கைக் கைப்பற்றினர்.

மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் ஆம்பெடமைன் ஆகிய போதைப்பொருளை பரிசோதித்த சந்தேகநபர் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 மற்றும் 427 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here