ஹாக்கி வீராங்கனை ஹனிஸ் தண்டனையை அனுபவிக்கட்டும், மேல்முறையீடு தேவையில்லை என்கிறார் MHC தலைவர்

  கோலாலம்பூர்: தேசிய மகளிர் ஹாக்கி வீராங்கனை ஹனிஸ் நதியா ஆன் தன் மீது விதிக்கப்பட்ட தடைக்கு எதிராக மேல்முறையீடு செய்ய வேண்டிய அவசியம் இல்லை என மலேசிய ஹாக்கி கூட்டமைப்பின் (எம்எச்சி) தலைவர் சுபஹான் கமல் தெரிவித்துள்ளார்.

26 வயதான தடகள வீராங்கனை ஒரு நிபுணராக இடைநீக்கம் செய்யப்பட வேண்டும் என்றும் அது வீரர் தன்னை ஒழுங்குபடுத்திக்கொள்ள உதவும் என்றும் அவர் கூறினார்.

சுபஹானின் கூற்றுப்படி, ஒரு தடகள வீரர் சம்பந்தப்பட்ட எந்தவொரு மேல்முறையீட்டு செயல்முறையும் அந்தந்த விளையாட்டு சங்கத்தின் பெற்றோர் அமைப்பின் மூலம் செல்ல வேண்டும். மேலும் எந்தவொரு முடிவையும் தேசிய விளையாட்டு கவுன்சில் (MSN) மற்றும் இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்துடன் விவாதிக்க வேண்டும்.

இந்த வகையான நடவடிக்கை மூலம், ஹனிஸ் ஒரு வலுவான மற்றும் கடினமான வீரராக மாறுவார் என்று நான் நம்புகிறேன். அவள் முதலில் (சஸ்பென்ஷன்) சேவை செய்யட்டும். மேல்முறையீடு செய்ய வேண்டிய அவசியம் இல்லை, ஏனென்றால் MHC இல் நாங்கள் சிறந்ததை (விளையாட்டு வீரர்களுக்கு) வழங்குகிறோம்.

நாங்கள் விருப்பத்தின் பேரில் முடிவுகளை எடுப்பதில்லை. சிறந்த ஸ்ட்ரைக்கராக இருப்பதால், அவள் இல்லாதது நிச்சயமாக உணரப்படும், ஆனால் அவர் செயல்முறை மூலம் செல்ல வேண்டும். இதற்கு நேர்மாறாக வேறு ஏதேனும் நடவடிக்கை இருந்தால், நாங்கள் அதை எம்எஸ்என் உடன் விவாதிப்போம் என்று அவர் இன்று புக்கிட் ஜலீல் தேசிய ஹாக்கி ஸ்டேடியத்தில் நடந்த ஹாக்கி திருவிழாவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பிப்ரவரி 9 அன்று, MSN மற்றும் MHC இன் விசாரணைக் குழு ஹனிஸை இடைநீக்கம் செய்ய முடிவெடுத்தது. 2023 ஆம் ஆண்டு கம்போடியாவில் நடைபெறும் SEA விளையாட்டுப் போட்டிகளில் தேசிய அணியைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதைத் தடுக்கிறது.

கடந்த மாதம் இந்தியப் பாடகரும் இசையமைப்பாளருமான ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் கச்சேரி தொடர்பாக அவர் செய்த இனவெறியைத் தொடர்ந்து இது நடந்தது. இதற்கு முன், இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சர் ஹன்னா யோஹ், 2016 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த ஆசிய வீரருக்கான முறையீட்டை MSN இயக்குநர் ஜெனரல் அஹ்மத் ஷபாவி இஸ்மாயில் மற்றும் சுபஹானிடம் சமர்ப்பிக்கலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here