வளர்ப்பு தாயாருக்கு இறுதி அஞ்சலி செலுத்திய ஜாஹிட்

பாகன் டத்தோ: துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி இங்குள்ள அவரது வீட்டில் காலமான தனது வளர்ப்புத் தாயான Cheah Seoh Lian க்கு இறுதி மரியாதை செலுத்தினார். 83 வயதான Cheah, ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) காலை 11 மணியளவில் தூக்கத்தில் இறந்தார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட், ஊத்தான் மெலிந்தாங்கில் உள்ள தாமான் டேசா பெர்சத்துவில் உள்ள இறந்த இல்லத்தில் சுமார் 20 நிமிடங்கள் செலவிட்டார். புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 15) மதியம் 12.40 மணியளவில் அவர் வந்தபோது, ​​அஹ்மத் ஜாஹித், சியாவின் மகனும் அவரது நெருங்கிய நண்பருமான பெஹ் சாங் வான், 60 அல்லது ‘புஜாங்’ ஆகியோருக்கு ஆறுதல் கூறினார்.

இறந்தவர் மற்றும் அவரது ஆறு குழந்தைகளுடன் தனது நெருங்கிய உறவு பல தசாப்தங்களாக நீடித்தது என்று பாகன் டத்தோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கூறினார். மேலும் அவர் குடும்பத்தை தனது சொந்தமாகக் கருதுவதாகக் கூறினார்.

என்னுடைய வளர்ப்பு தாயை நான் இழந்துவிட்டேன். சீனப் புத்தாண்டின் இரண்டாவது நாளில் நான் அவரை கடைசியாகப் பார்த்தேன், நான் அவருடன் சாப்பிடவும் அரட்டையடிக்கவும் நேரத்தைச் செலவழித்தேன் என்று அவர் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது கூறினார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட், குடும்பத்துடனான உறவை தாம் போற்றுவதாகக் கூறினார். நல்லிணக்கத்தைப் பேணுவதற்கு மலேசியர்கள் மதம், இனம் மற்றும் கலாச்சாரத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் பரஸ்பர மரியாதையுடன் இருக்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

வியாழன் (பிப். 16) காலை 10 மணிக்கு, பத்து 18, கோலா பிகாமில் உள்ள சீனக் கல்லறையில் சேயா அடக்கம் செய்யப்படுவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here