8 மில்லியன் துப்புரவு ஒப்பந்தம் தொடர்பில் சம்பந்தப்பட்டதாக டத்தோ உட்பட 2 பேர் MACCயால் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்: செபெராங் பெராய் நகராண்மை மன்றம் 8 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புடையதாகக் கூறப்படும் துப்புரவு ஒப்பந்தம் தொடர்பாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் ஒரு ‘டத்தோ’ உள்ளிட்ட மற்றொரு நபரை கைதாகி இருக்கின்றனர்.

கவுன்சிலுடன் ஐந்தாண்டு ஒப்பந்தத்தைப் பெறுவதற்காக வங்கிக் கணக்குகளில் மோசடி செய்ததாகக் கூறி, மூன்று நாட்கள் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ள இருவரும் விசாரிக்கப்பட்டு வருகின்றனர். கவுன்சிலை தவறாக வழிநடத்தும் நோக்கில் தவறான கணக்கு கொடுத்ததற்காக எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 பிரிவு 18ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், 20 ஆண்டுகள் வரையிலான சிறைத்தண்டனை மற்றும் உரிமைகோரல்களின் மதிப்பை விட ஐந்து மடங்குக்குக் குறையாத அபராதம் அல்லது RM10,000, எது அதிகமோ அதை செலுத்த வேண்டியிருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here