இரவு கேளிக்கை விடுதியில் தகராறு; இருவர் கைது

­ஜோகூர் பாரு வட்டாரத்தில் இரவு கேளிக்கை விடுதி ஒன்றில் தகராறில் ஈடுபட்ட இருவர் கைது செய்யப்பட்ட வேளையில் மேலும் ஒருவர் காயமடைந்தார். திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 20) லார்கினில் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக இஸ்கந்தர் புத்ரி OCPD ரஹ்மத் அரிஃபின் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 19) ஜாலான் நுசா பெஸ்தாரி 7/2, ஸ்குடாயில் உள்ள தமான் நுசா பெஸ்தாரியில் உள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு கடைக்கு வெளியே நடந்த சண்டையில் தங்கள் ஈடுபாட்டை ஒப்புக்கொண்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை அறிந்திருக்கிறார்கள், மேலும் தெருக்களில் மது அருந்திக் கொண்டிருந்தபோது, ​​​​கேளிக்கை விடுதிக்குள் சண்டை வெடித்தது என்று ACP ரஹ்மத் திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 20) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

அவரது உடலில் சிறு காயங்களுக்கு உள்ளான சந்தேக நபர்களும் பாதிக்கப்பட்டவர்களும் 20 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

சமூக ஊடகங்களில் பரவி வரும் ஏழு வினாடி வீடியோ கிளிப்பில் அவர் கருத்து தெரிவித்தார், மேலாடையின்றி தரையில் கிடப்பதைக் காட்டுகிறது, ஐந்து பேர் அவரைச் சூழ்ந்தனர். கிளிப்பில் நடந்து செல்வதற்கு முன் அவர்களில் ஒருவர் மற்றவரை தாக்குவதை காண முடிந்தது.

சண்டையில் ஈடுபட்ட மேலும் ஐந்து சந்தேக நபர்களை போலீசார் இன்னும் தேடி வருவதாக ஏசிபி ரஹ்மத் கூறினார். கேளிக்கை விற்பனை நிலையத்தை சோதனை செய்ததில், நிர்ணயிக்கப்பட்ட நேரத்தை கடந்தும் அது செயல்பட்டு வந்தது தெரியவந்துள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

இது ஒரு உள்ளூர் ஆண் மற்றும் ஒரு இந்தோனேசியப் பெண்ணைக் கைது செய்ய வழிவகுத்தது, அவர் தனது கடவுச்சீட்டை வழங்கத் தவறிவிட்டார் என்று அவர் கூறினார். சண்டையின் சாட்சிகளை முன் வந்து காவல்துறைக்கு தகவல்களை அனுப்புமாறு வலியுறுத்தினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 147 மற்றும் ஜோகூர் பொழுதுபோக்கு மற்றும் பொழுதுபோக்கு இடங்கள் சட்டம் 4/98 மற்றும் பிரிவு 6(1) இன் பிரிவு 11(2) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர்களுக்கு பிப்ரவரி 23 வரை நான்கு நாள் காவலில் வைக்க உத்தரவு பெறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here