வாய்க்காலில் தவறி விழுந்த 6 வயது சிறுவன் சடலமாக மீட்பு

ரவாங், தாமான் பெலாங்கியில் உள்ள குடியிருப்புப் பகுதியில் உள்ள வாய்க்காலில் விழுந்து வெள்ளத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்ட முஹம்மது ஆதம் ஃபஹ்மி முகமட் ஹிஸ்லான் என்ற சிறுவனின் உடல் சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு நேற்று இரவு 7.45 மணியளவில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

ரவாங் டோயோட்டா கார் சர்வீஸ் சென்டர் அருகே ஆற்றில் ஆறு வயது குழந்தையின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக ரவாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகளின் (எஸ்ஏஆர்) தளபதி அப்துல் லத்தீப் மட் நூர் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) உதவி இயக்குநரான ஹபிஷாம் முகமட் நூர், நேற்று மாலை 6.19 மணியளவில் இந்த துயரச் சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

ரவாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து 10 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட இரண்டு படைப்பிரிவுகள் நான்கு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில் முஹம்மது ஆதாமின் தந்தை முகமட் ஹிஸ்லான் முஹத் அசெமி, விபத்து குறித்து அவருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டவுடன், அவரும் அவரது அண்டைவீட்டாரும் ஏற்கனவே தனது மகனைத் தேடி வருவதாகக் கூறினார்.

என் குழந்தை (வடிகால்) விழும் முன் தவறி விழுந்தது என்று சொன்னபோது நான் வீட்டில் இருந்தேன். சம்பவ இடத்தில் இருந்த அவரது நண்பர்கள் சிலர் அவரைக் காப்பாற்ற முயன்றனர். ஆனால் வெள்ளம் ஆதாமை அருகிலுள்ள ஆற்றில் அடித்துச் சென்றது என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here