கடந்த வாரம் பிரசவித்த சகோதரியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றத்தை ஒப்பு கொண்ட 15 வயது சிறுவன்

ஜெலுபு: கடந்த வாரம் பிரசவித்த தனது சகோதரியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததன் மூலம் 15 வயது சிறுவன் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இரண்டு குற்றங்களை ஒப்புக்கொண்டான். மாஜிஸ்திரேட் நோர்ஷாஸ்வானி இஷாக் முன் மூடிய கதவில் வழக்கு தொடர்ந்த சிறுவன் வாக்குமூலம் வழங்கினான்.

முதல் எண்ணிக்கையில், ஜூன் 21 மற்றும் ஜூன் 30, 2022 க்கு இடையில், பலோங்கின் ஃபெல்டா குகுசானில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை தனது 14 வயது சகோதரியுடன் உடலுறவில் ஈடுபட்டதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

செப்டம்பர் 1 மற்றும் 10, 2022 க்கு இடையில் அதே நேரத்தில் மற்றும் அதே இடத்தில் சிறுமி மீது இதேபோன்ற குற்றத்தைச் செய்ததாகவும் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376B (1) இன் கீழ் தண்டனைக்குரியது, இது 10 ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் 30 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை வழங்குகிறது, மேலும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி அடிக்கப்படுவதற்கும் பொறுப்பாகும்.

நீதிமன்றம் சிறுவனுக்கு ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM4,000 ஜாமீன் வழங்கியது, மேலும் ஒவ்வொரு மாதமும் தன்னை ஒரு காவல்நிலையத்தில் ஆஜராகுமாறும், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் தொடர்பு கொள்ளவோ ​​அல்லது அருகில் இருக்கவோ கூடாது.

சமூக நலத்துறையின் நன்னடத்தை அறிக்கையை மார்ச் 22ஆம் தேதி சமர்ப்பிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. வழக்கு விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் முஹம்மது நிஜாம் ரஃபியால் நடத்தப்பட்டது. சிறுவன் சார்பில் யாரும் ஆஜராகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here