செராஸ் பெட்ரோல் நிலையத்தில் ஏற்பட்ட திருட்டு குறித்து போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

கோலாலம்பூரில் பெட்ரோல் பங்கில் உள்ள கேமராவில் பதிவான திருட்டு சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். செராஸ் OCPD உதவி ஆணையர் ஜாம் ஹலீம் ஜமாலுதீன் ஒரு அறிக்கையில், செராஸில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையத்தில் இன்று (பிப்ரவரி 22) காலை 9 மணியளவில் திருட்டு நடந்ததாகக் கூறினார்.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவரின் பையுடன் ஓடிவிட்டார். அது அவரது காரின் முன்பக்கத்தில் இருந்தது. இழப்புகள் சுமார் RM500 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். இதில் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் ஈடுபட்டிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

திருட்டு வீடியோவில் ஹெல்மெட் அணிந்த சந்தேக நபர் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவரின் காருக்கு அருகில் நிற்பதைக் காட்டியது. பின்னர் அவர் உள்ளே நுழைவதற்காக தனது காரைத் திறந்து மோட்டார் சைக்கிளில் வேகமாகச் சென்றபோது பையைப் பறித்துக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here