ஜன விபாவா திட்டம்: முஹிடின் சந்தேக நபரா என்பதை AGC முடிவு செய்ய வேண்டும் என்கிறார் அசாம் பாக்கி

புத்ராஜெயா: முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், ஜன விபாவா நிகழ்ச்சி விசாரணை தொடர்பாக சாட்சியா அல்லது சந்தேக நபரா என்பதை சட்டத்துறை தலைவர் அலுவலகம் (AGC) முடிவு செய்யும் என்று டான்ஸ்ரீ  அசாம் பாக்கி தெரிவித்துள்ளார்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) தலைமை ஆணையர், விசாரணை இன்னும் நடந்து வருவதால், இவ்விவகாரம் குறித்து விரிவாக கூற முடியாது என்றார். அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட வேண்டுமா என்பது வழக்கு விசாரணைகள் முடிவடைந்தவுடன் AGC ஐ முடிவு செய்ய அனுமதிக்கிறேன். நாங்கள் இன்னும் விசாரணை அறிக்கையை AGC க்கு அனுப்பவில்லை. ஏனெனில் நாங்கள் இன்னும் விசாரணையை மேற்கொண்டு வருகிறோம் என்று வியாழக்கிழமை (பிப் 23) MACC தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

ஜன விபாவா நிகழ்ச்சித் திட்ட விசாரணையில் தாம் சந்தேகநபர் இல்லை என்றும், சம்பந்தப்பட்ட நிறுவனங்கள் குறித்து தனக்கு எதுவும் தெரியாது என்றும் முன்னாள் பிரதமர் கூறியதாக செய்திகள் வெளியாகின. பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா தலைவருமான அவர் “அரசியல் அவதூறு” என்று குற்றம் சாட்டினார். பிப்ரவரி 16 அன்று அவரை விசாரித்த எம்ஏசிசி விசாரணை அதிகாரி, எட்டாவது பிரதமராக இருந்தபோது அவர் குவித்ததாகக் கூறப்படும் பில்லியன்கள் குறித்து எந்த கேள்வியும் கேட்கவில்லை.

என்ன நடந்தது என்பதை நிரூபிக்க தன்னிடம் அனைத்து ஆவணங்களும் இருப்பதாக எம்ஏசிசியிடம் அவர் விளக்கினார். MACC விசாரணை அதிகாரி நிறுவனங்களின் பெயர்களைப் படித்தார். ஆனால் அவர் அவற்றை அடையாளம் காணவில்லை. அவர் சந்தேக நபரா என்றும், அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்படுமா என்றும் அவர் கேட்டதாகவும், அவர் சந்தேக நபர் இல்லை என்றும், விசாரணையின் செயல்பாட்டில் விளக்கங்களை வழங்குவதற்காக மட்டுமே அழைக்கப்பட்டதாகவும் முஹிடின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here