விசைப்படகு மீது படகு மோதியதில் மீனவர் ஒருவர் கடலில் தவறி விழுந்து காணாமல் போனார்

போர்ட் கிள்ளான்: காப்பார் செமெந்தா வாட்டர்ஸ் என்ற இடத்தில் விசைப்படகு மீது படகு மோதியதில் மீனவர் ஒருவர் கடலில் தவறி விழுந்து காணாமல் போனார். மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமையின் (APMM) சிலாங்கூர் கடல்சார் கேப்டன் v.சிவக்குமார், பலியானவர் ரைமான் சுயுத் (54) என்று அழைக்கப்படும் உள்ளூர் நபர் என்று கூறினார்.

பெர்காசா 36 படகு மூலம் அந்த இடத்தில் சோதனை நடத்தி அறிக்கை கிடைத்ததையடுத்து சோதனை நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன. தேடல் 10  மைல்களை கடந்தது. ஆனால் இரவு 7 மணி வரை, பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. பார்வை குறைவாக இருப்பதால் அறுவை சிகிச்சை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. தேடும் பணி இன்று தொடரும் என்று அவர் கூறினார்.

சிவகுமார் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர்  தனது நண்பருடன் படகில் மீன்பிடிக்கச் சென்றது தெரிந்தது. இருப்பினும், வழிசெலுத்தல் விளக்குகளை நிறுவாத இழுவை படகு ஒன்று அவர்களின் படகு மீது மோதியது. இதனால் படகு உடைந்து இருவரும் கடலில் விழுந்தனர்.

நீச்சல் தெரியாத பாதிக்கப்பட்டவர் மூழ்கியதாக கூறப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் அவரது நண்பர் அருகிலுள்ள மீன்பிடி படகு மூலம் கரைக்கு நீந்தினார் என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, இந்த நடவடிக்கையில் மரைன் போலீஸ் படையும் (பிபிஎம்) இணைந்தது. மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM). மலேசிய பாதுகாப்புப் படை மற்றும் உள்ளூர் மீனவ சமூகமும் தேடல் பணியில் ஈடுப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here