அம்னோவில் அதிகமானோர் போட்டியிடுவது ஜனநாயகத்திற்கான ஆரோக்கியமான அடையாளமாக இருக்கிறது; ஜாஹிட்

2023ஆம் ஆண்டு அம்னோ தேர்தலில் போட்டியிடும் அதிக எண்ணிக்கையிலான வேட்பாளர்கள் கட்சியில் ஜனநாயகம் உயிர்ப்புடன் இருப்பதைக் காட்டுகிறது என்று அதன் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறினார்.

அம்னோவுக்கு பிரகாசமான எதிர்காலம் இருப்பதாக வேட்பாளர்கள் நம்புவதையும் இது காட்டுகிறது என்று துணைப் பிரதமராகவும் இருக்கும் அகமட் ஜாஹிட் கூறினார். இம்முறை பதவிகளுக்கு போட்டியிட பலர் ஆர்வம் காட்டுவது அம்னோவில் ஜனநாயகம் ஆரோக்கியமாக வளர்ந்து வருவதை காட்டுகிறது.

இது 2018 இல் இருந்த சூழ்நிலையில் இருந்து வேறுபட்டது. உறுப்பினர்களுக்கு ஆர்வம் இல்லை என்று தோன்றியது மற்றும் அம்னோ மற்றும் பிஎன் முதல் முறையாக (பொதுத் தேர்தலில்) தோல்வியடைந்த பிறகு சில பதவியில் இருப்பவர்கள் தங்கள் பதவிகளை பாதுகாக்க விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

கிராமப்புற மற்றும் மாநில அபிவிருத்தி அமைச்சராகவும் உள்ள அஹ்மத் ஜாஹிட், இன்று குவா மூடாங் Kesedar வருகைக்கு பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அம்னோ தேர்தல்கள் பிப்ரவரி 1 முதல் மார்ச் 18 வரை நடைபெறும். கிளை ஆண்டு பிரதிநிதிகள் கூட்டங்கள் மற்றும் வனிதா, பெமுடா மற்றும் புத்ரி கிளைக் குழு தேர்தல்கள் பிப்ரவரி 1 முதல் 26 வரை நடைபெறும்.

வனிதா, பெமுடா மற்றும் புத்ரி அம்னோ பிரிவின் பிரதிநிதிகள் கூட்டங்கள் மற்றும் குழு தேர்தல்கள் மற்றும் மத்திய வனிதா, பெமுடா மற்றும் புத்ரி அம்னோ எக்ஸ்கோ தேர்தல்கள் மார்ச் 11 அன்று நாடு முழுவதும் ஒரே நேரத்தில் நடைபெறும்.

அம்னோ பிரிவு பிரதிநிதிகள் மற்றும் குழு தேர்தல்கள் மற்றும் அம்னோ உச்ச கவுன்சில் தேர்தல்கள் மார்ச் 18 அன்று நாடு முழுவதும் ஒரே நேரத்தில் நடைபெறும்.

அம்னோ 2022 பொதுச் சபையில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட முதல் இரண்டு அம்னோ பதவிகளுக்கான போட்டி இல்லா தீர்மானம் குறித்து, சங்கங்களின் பதிவாளர் (RoS) அடுத்த வார இறுதிக்குள் அதிகாரப்பூர்வ பதிலை அளிப்பார் என்றும் அஹ்மட் ஜாஹிட் கூறினார்.

தலைவர் மற்றும் துணைத் தலைவர் பதவிகளுக்கான கூடுதல் பிரேரணையைத் தடை செய்வது தொடர்பாக இரண்டு கட்சி உறுப்பினர்கள் தாக்கல் செய்த புகார்களைத் தொடர்ந்து, தேவையான தகவல்களை வழங்க அம்னோவுக்கு ஜனவரி 20 முதல் 60 நாட்கள் அவகாசம் அளித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here