போலீஸ் சார்ஜென்ட்டின் மரணத்தில் எந்த குற்றச் செயலும் காணப்படவில்லை

 பினாங்கில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்குப் பின்னால் பல துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்களுடன் காணப்பட்ட ஒரு போலீஸ் சார்ஜென்ட்டின் மரணம் தொடர்பான விசாரணையில் குற்றவியல் கூறு எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்று காவல்துறைத் தலைவர் ஷுஹைலி ஜைன் கூறுகிறார். பிரேதப் பரிசோதனை மற்றும் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குச் சென்றது ஆகியவை தற்கொலைக்கான ஆரம்ப விசாரணைகளுடன் ஒத்துப்போகின்றன என்று ஷுஹைலி கூறியதாக பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

சம்பவத்தை யாரும் நேரில் பார்க்கவில்லை. ஆனால் சிலர் துப்பாக்கிச் சூடு சத்தம் கேட்டு சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர். ஆனால் சார்ஜென்ட் இறந்ததைக் கண்டார். சம்பவம் நடந்த பகுதியில் மூடிய சர்க்யூட் தொலைக்காட்சி (CCTV) கேமரா இல்லை. நாங்கள் மூன்று போலீஸ்காரர்களை அவர்களின் வாக்குமூலங்களை வழங்க அழைத்துள்ளோம், இதுவரை, தவறான  கூறுகள் எதுவும் இல்லை. நாங்கள் விசாரணைக்கு கோருவோம் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

51 வயதான சார்ஜென்ட் ஒரு நட்பு,இனிமைமற்றும் விடாமுயற்சி கொண்ட நபர் என்று ஷுஹைலி விவரித்தார். பிப்., 19 அன்று, பயான் லெபாஸ் காவல் நிலையத்திற்குப் பின்னால் சார்ஜென்ட்டின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. அவரது கழுத்து, மார்பு மற்றும் தலையில் துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்கள் இருந்தன.

முன்னாள் ஐஜிபி மூசா ஹாசன், சார்ஜென்ட் ஒரு குற்றத்தில் பாதிக்கப்பட்டிருக்கலாம் என்று கூறியதை அடுத்து, போலீஸ்காரரின் மரணம் குறித்து முழுமையான விசாரணை நடத்தப்படும் என்று போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் (IGP) அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here