16ஆவது பொதுத்தேர்தலின் போது அரசாங்கத்தை மாற்றவும்; இப்பொழுது இல்லை என்று ஜாஹிட் ஹாடிக்கு பதிலடி

கோலாலம்பூர்: அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் ஆட்சியை மாற்றலாம் என்று துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி  கூறியுள்ளார்.

அரசாங்கம் கவிழும் என்று பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங்கின் அறிக்கைக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, அஹ்மத் ஜாஹிட், இது ஒரு உலமாவிடமிருந்து வரும் “கெட்ட பிரார்த்தனை” என்று கூறினார்.

அது ஒரு மோசமான பிரார்த்தனை மற்றும் ஒரு அரசியல் உலமா அவர் (அப்துல் ஹாடி) சில சூழ்நிலைகளுக்கு ஏற்ப மட்டுமே செயல்படும் தனது சொந்த ‘ஃபத்வாக்களை’ வைத்திருக்கிறார். அதை நீங்களே மதிப்பீடு செய்யலாம் என்று வியாழன் (மார்ச் 2) ரிஸ்டாவில் நடந்த கிராமப்புற மற்றும் பிராந்திய அமைச்சகத்தின் மாதாந்திர கூட்டத்தில் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அஹ்மட் ஜாஹிட் மேலும் கூறுகையில், அரசியல்வாதிகள் அரசியலுக்குப் பதிலாக கவனம் செலுத்த வேண்டிய முக்கியமான பிரச்சினைகள் உள்ளன. இப்போது முக்கியமானது அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள். வெவ்வேறு பார்வைகள் அல்லது கருத்துகள் இருப்பதை நிறுத்துவோம். அவர்கள் அரசாங்கத்தை மாற்ற விரும்பினால், 16ஆவது பொதுத் தேர்தலில் அதைச் செய்யுங்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, தற்போதைய அரசாங்கம் கவிழும் என்று அப்துல் ஹாடி ஒரு உரையாடலின் போது கூறியதாக கூறப்படுகிறது. அரசாங்கம் கவிழ்ந்தால் பெரிக்காத்தான் நேஷனல் மீது குற்றம் சாட்ட வேண்டாம் என்றும் அவர் மக்களவையில் கூறியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here