5 நண்பர்களுடன் கடலில் குளிக்க சென்ற ஆடவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்துள்ளார்

மாராங்: Rhu Muda, உள்ள ரிசார்ட் அருகே தனது ஐந்து நண்பர்களுடன் கடலில் குளித்த ஒருவர் இன்று நீரில் மூழ்கி இறந்தார். செயல்பாட்டு அறை அதிகாரி, மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM) Terengganu, Mohd. காலை 10.11 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தனது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக ரெசுவான் அட்னான் கூறினார்.

முதற்கட்ட அறிக்கையின் அடிப்படையில் பாதிக்கப்பட்ட நபில் ஹுசைமி ஹலிமுன் நவார் (22) தனது நண்பர்களுடன் குளித்துக் கொண்டிருந்த போது இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Sekolah Maahad Tahfiz Al-Quran Azhariah Seksyen 18 ஷா ஆலம், சிலாங்கூர் என்ற முகவரியில் இருப்பவர் என அடையாளம் காணப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர் நீரில் மூழ்கியதாக நம்பப்படுகிறது. அவரது நண்பர் அவரைக் காப்பாற்றினார். ஆனால் அவர் இறந்துவிட்டதாக பணியில் இருந்த மருத்துவ அதிகாரி உறுதிப்படுத்தினார்.

இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது. மாராங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த மொத்தம் எட்டு உறுப்பினர்கள் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here