கிள்ளான் போலீசாரால் திருட்டு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 3 நபர்கள் கைது

பெக்கான் காப்பாரில் நடந்த  திருட்டில் தொடர்புடைய மூன்று சந்தேக நபர்கள் பல போலீஸ் சோதனைகளுக்குப் பிறகு கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். வடக்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ். விஜய ராவ் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 3) ஒரு அறிக்கையில், புதன் மற்றும் வியாழக்கிழமைகளில் (மார்ச் 1 மற்றும் 2) கைது செய்யப்பட்டதாக தெரிவித்தார்.

Ops Cantas மற்றும் Ops Kesan ஆகியவற்றின் கீழ் நடத்தப்பட்ட சோதனைகளைத் தொடர்ந்து இரண்டு சந்தேக நபர்கள் புதன்கிழமை ஜாலான் டத்தோ டாகாங்கில் கைது செய்யப்பட்டனர். இருவரையும் விசாரித்ததில் மூன்றாவது கூட்டாளி கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேலும் அவர் வியாழக்கிழமை நள்ளிரவு 12.05 மணியளவில் ஜாலான் டத்தோ யூசோப் ஷாபுதினில் கைது செய்யப்பட்டார்.

கொள்ளையின் போது பயன்படுத்திய அரிவாள் மற்றும் கார் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேலும் சோதனை செய்ததில், கார் தவறான பதிவு எண் இருந்ததோடு அதுகாணாமல் போன கார் என தெரியவந்தது. சந்தேகநபர்கள் 36 முதல் 46 வயதுடையவர்கள், அனைவருக்கும் குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளன.

முதல் சந்தேகநபர் ஒரு போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றம் உட்பட 15 குற்றப்பதிவுகளை கொண்டுள்ளார். இரண்டாவது நபருக்கு மூன்று கடந்தகால குற்றங்களும் மூன்றாவது நபருக்கு 15 குற்றப்பதிவுகள் இருக்கிறது என்று அவர் கூறினார், மூவரும் ஆறு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

சந்தேகநபர்கள் அப்பகுதியில் உள்ள மற்ற திருட்டு திருட்டுகளிலும், பழைய உலோக கடையில் புகுந்து கொள்ளையடிப்பதிலும் ஈடுபட்டிருக்கலாம் என போலீசார் கருதுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here