பொருளாளரின் கைது பற்றிய விவரங்களை பெர்சத்து தலைவர்களால் வழங்க முடியவில்லை

கோலாலம்பூர்: கட்சியின் பொருளாளர்  சலே பஜூரியை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) நேற்று சந்தித்தபோது கைது செய்தது குறித்து பெர்சத்து உயர்மட்ட தலைவர்கள் எந்த விவரங்களையும் தெரிவிக்கவில்லை.

அவர் எதற்காக கைது செய்யப்பட்டார் என்பது கூட எனக்குத் தெரியாது என்று பெர்சத்து துணைத் தலைவர் அஹ்மத் ஃபைசல் அசுமு எப்ஃஎம்டியிடம் நேற்று இரவு பப்ளிகாவில் உள்ள பெர்சத்து கூட்டத்திற்குப் பிறகு சந்தித்தபோது கூறினார்.

இதற்கிடையில், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை வெளியிடப்படும் என்று பெர்சத்து பொதுச்செயலாளர் ஹம்சா ஜைனுடின் கூறினார். தற்போதைக்கு அனைவரும் பொறுமையாக இருக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறார். என்ன பிரச்சினை? எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. நாங்கள் எந்தத் தவறும் செய்யவில்லை என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். காத்திருங்கள் என்றார்.

சலே புதனன்று கைது செய்யப்பட்டு இரண்டு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டதை எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் ஆசம் பாக்கி நேற்று உறுதிப்படுத்தினார். ஜன விபாவா திட்டம் மற்றும் Akar Umbi Pemacu Negara (AkuPN) ஆன்லைன் விண்ணப்பம் தொடர்பான விசாரணைகளில் சலே கைது செய்யப்பட்டதாக பெர்சத்து வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது.

ஜனா விபாவா என்பது பூமிபுத்ரா ஒப்பந்தக்காரர்களுக்கு உதவும் ஒரு கோவிட்-19இன் உதவி வழங்கும் முயற்சியாகும். அதே சமயம் AkuPN என்பது 2021 இல் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) மூலம் இளைஞர்கள் வேலைகளைப் பெறுவதற்கும், மேம்படுத்தும் திட்டங்களில் கலந்துகொள்வதற்கும் அல்லது தங்கள் சொந்தத் தொழிலைத் தொடங்குவதற்கும் தொடங்கப்பட்டது.

இதற்கிடையில், PN இல் சேர பெஜுவாங்கின் விண்ணப்பம் பற்றி கேட்டபோது, ​​PN பொதுச்செயலாளராக இருக்கும் ஹம்சா, இந்த விஷயம் இன்னும் விவாதிக்கப்படுவதாக கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here