மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் வாகனத்தை ஓட்டி சென்றவரை தேடும் போலீசார்

கூட்டரசு நெடுஞ்சாலையில் மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் சென்ற பல்நோக்கு வாகனத்தை (எம்பிவி) போலீசார் தேடி வருகின்றனர். பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதின் அப்துல் ஹமிட், இந்தச் சம்பவத்தைக் காட்டும் காணொளி வாட்ஸ்அப்பில் பதிவேற்றப்பட்டதையடுத்து, சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டது என்றார்.

25 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், ஆம்கார்ப் மால் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் ஒரு எம்பிவி இயக்கப்பட்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 5) அவர் ஒரு அறிக்கையில், “மார்ச் 4 அன்று நடந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். டிரைவரைக் கண்டுபிடிக்கும் பணியில் போலீசார் தொடர்ந்து ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் ஹபீஸ் ஃபைசல் ஏ அஜீஸை 011-3231 1232 அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here