தம்புனானில் மரக்கட்டைகள் ஏற்றப்பட்ட டிரெய்லர் பள்ளத்தில் விழுந்ததில் டிரைவர் உயிரிழந்தார்

கோத்தா கினபாலுவில் மலைப்பாங்கான தம்புனான் சாலையில் திங்கள்கிழமை (மார்ச் 6) ஓட்டிச் சென்ற 10 டன் எடை கொண்ட டிரெய்லர் பள்ளத்தில் கவிழ்ந்ததில் லோரி ஓட்டுநர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். இறந்தவரின் முழு அடையாளம் கண்டறியப்படவில்லை. ஆனால் தீயணைப்பு வீரர்கள் வாகனத்தில் இருந்து உடலை மீட்டெடுப்பதில் வெற்றி பெற்றனர்.

கம்போங் படாவ், ஜாலான் பாபாகன் பிரிவில் சாலையோரம் மரக்கட்டைகளை ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லர் விபத்துக்குள்ளானது குறித்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு மதியம் 3.23 மணிக்கு தகவல் வந்தது.

பலியானவரின் உடல் ஓட்டுநர் இருக்கையில் சிக்கிக் கொண்டது மற்றும் தம்புனான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழுவினர் அவரது உடலை வாகனத்திலிருந்து அகற்ற சிறப்பு மீட்புக் கருவிகளைப் பயன்படுத்தினர். பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரி அறிவித்தார்.

மேலும் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளன. மீட்புப்பணி இரவு 7.55 மணிக்கு முடிந்தது என்று தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு செய்தித் தொடர்பாளர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here