தலைமை நீதிபதிக்கு எதிரான கொலை மிரட்டல்: இனி எந்த நடவடிக்கையும் இல்லை என்கிறார் சைஃபுதீன்

கோலாலம்பூர்: தலைமை நீதிபதி தெங்கு மைமுன் துவான் மாட் மீதான கொலை மிரட்டல், “மேலும் நடவடிக்கை இல்லை” (NFA) என சட்டத்துறை தலைவர் அலுவலகத்தில் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக மக்களவையில் தெரிவிக்கப்பட்டது. உள்துறை அமைச்சர் சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில், போலீசார் இந்த விவகாரத்தில் மூன்று விசாரணை ஆவணங்களைத் திறந்துள்ளனர். ஆனால் போலி கணக்கில் அச்சுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டதால் வழக்கை “NFA” என வகைப்படுத்தினர்.

ஆதாரங்களைத் தயாரிப்பது காவல்துறைக்கு கடினமாக உள்ளது என்று அவர் கோபிந்த் சிங் தியோவுக்கு (PH-டாமன்சாரா) பதிலளித்தார். அவர் விசாரணையில் ஒரு புதுப்பிப்பைக் கோரினார். தனக்கு (சைஃபுதீன்) விவரங்களுக்கு வரவில்லை என்றாலும், கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் மிரட்டல் விடுத்ததற்காக 30 வயதுடைய நபரை புச்சோங்கில் போலீசார் கைது செய்தனர். தேசத்துரோகம், கிரிமினல் மிரட்டல் மற்றும் நெட்வொர்க் வசதிகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்துதல் ஆகிய பிரிவுகளுக்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கின் வழக்குரைஞர்களுக்கு கூட்டரசு நீதிமன்றத்தில் இறுதி முறையீட்டு விசாரணைக்கு தயாராவதற்கு தெங்கு மைமுன் மறுத்ததை அடுத்து இந்த மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் தெங்கு மைமுன் சில நபர்கள் சம்பந்தப்பட்ட வழக்குகளுக்கு தலைமை தாங்கும் போது தனக்கு கொலை மிரட்டல் வந்ததாக தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here