நீச்சல் குளத்தில் மூழ்கி 12 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

குவாந்தான்: தெமர்லோ மெந்தகாப் என்ற இடத்தில் உள்ள ஹோட்டலில் 11 வயது சிறுவன் நேற்று நீச்சல் குளத்தில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தான்.

தெர்மலோ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் அசார் முகமட் யூசோஃப், மாலை 4.45 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில்,  உயிரிழந்த சிறுவனை அவரது தாயின் 41 வயது காதலன் நீச்சல் குளம் பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்றுள்ளார்.

உயிரிழந்தவர், தாயின் காதலனின் பார்வையில் இருந்து காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது. அவர் தனது தொலைபேசியைச் சரிபார்ப்பதில் மும்முரமாக இருந்தார்.

சிறுவன் காணாமல் போனதை உணர்ந்த அந்த நபர், இரண்டு மீட்டர் ஆழமுள்ள நீச்சல் குளத்தின் அடிப்பகுதியில் சுயநினைவின்றிக் காணப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவரைத் தேடுவதற்காக ஒரு பாதுகாவலரின் உதவியை நாடினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். .

சிறுவன் குளக்கரைக்கு மாற்றப்பட்டதாக முகமட் அசார் கூறினார். அங்கு அவருக்கு இருதய நுரையீரல் புத்துயிர் அளிக்கப்பட்டது (CPR) மெந்தகாப் ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு விரைந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர்  இறந்துவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது மற்றும் அவரது உடல் தெமர்லோவில் உள்ள சுல்தான் ஹாஜி அகமது ஷா மருத்துவமனைக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார். குழந்தைகள் சட்டம் 2001 பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here