‘டத்தோ ராய்’ விடுவிக்கப்பட்டு MACCயின் மற்றொரு விசாரணைக்காக மீண்டும் கைது

ஜன விபாவா திட்டம் தொடர்பான ஊழல் வழக்கின் மூளையாக இருந்ததாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) சந்தேகித்த 54 வயது நபர் இன்று விடுவிக்கப்பட்டார். “டத்தோ ராய்” என்ற ஹுசைன் நசீர், MACC இன் தடுப்புக் காவல் உத்தரவை நீட்டிக்கக் கோராத முடிவைத் தொடர்ந்து இன்று காலை விடுவிக்கப்பட்டதாக Utusan Malaysia செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அதிகாரிகளிடம் சரணடைந்த அவர் மூன்று நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்தார். இருப்பினும், MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16(a) இன் கீழ் மற்றொரு MACC விசாரணை தொடர்பாக ஹுசைனின் வழக்கறிஞர் ஃபஹ்மி மொயின் தனது வாடிக்கையாளரை மீண்டும் கைது செய்வதை உறுதிப்படுத்தினார்.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள எம்ஏசிசியின் தலைமையகத்திற்கு தனது வாடிக்கையாளர் அழைத்து வரப்படுவார் என்று ஃபஹ்மி கூறினார். சமீபத்திய விசாரணை தொடர்பாக ரிமாண்ட் உத்தரவு கோரப்படும் என்றார். இதுவரை, அவர் நீதிமன்றத்தில் எப்போது குற்றம் சாட்டப்படுவார் என்பது குறித்து எனக்கு எந்த தகவலும் இல்லை என்று வழக்கறிஞர் கூறினார்.

MACC அதிகாரி உட்பட ஐந்து பேரில் ஹுசைனும் அடங்குவர். சர்ச்சைக்குரிய நிகழ்ச்சித் திட்டம் மீதான விசாரணைகளைத் தடுக்க 400,000 ரிங்கிட் லஞ்சம் கேட்டுப் பெற்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டு கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here