மனித நேய சேவையினால் பலரது பாராட்டினை பெற்று வரும் யோகேஸ்வரி

ஈப்போ: சக மனிதர்களுக்கு நல்லது செய்ய வேண்டும் என்று கோரும் ஒவ்வொரு மதத்தின் கொள்கையையும் உறுதியாகப் பற்றிக் கொண்டு, நான்கு ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இங்குள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் (HRPB) ஒவ்வொரு நோயாளி மற்றும் பார்வையாளர்களுக்கும் இந்த பெண் பாதுகாப்புக் காவலர் உதவியுள்ளார்.

44 வயதான ஆர் யோகேஸ்வரி, தற்போது குறித்த மருத்துவமனையில் உள்ள பெண்கள், குழந்தைகள் மற்றும் இருதயவியல் வளாகத்தில் கடமையாற்றும் அவரது கதை, பேஸ்புக்கில் (FB) பார்வையாளர்களால் பதிவேற்றப்பட்ட அவரது கதை பெரும்பாலும் பொதுமக்களுக்கு உதவியது நெட்டிசன்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

வைரலான பதிவு யோகேஸ்வரி தனது வேலையை சிறப்பாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் செய்யும் ஒரு சிறப்பு ஊழியர் என்றும் மக்களுக்கு உதவுவதில் பெயர் பெற்றவர் என்றும் விவரிக்கிறது.

பெண் கார் கதவுகளைத் திறக்கவும், பொருட்களை ஏற்றுவதற்கு உதவுவது, வாகன நிறுத்துமிடத்தில் போக்குவரத்தை நிர்வகிக்கவும் பிறந்த தாய்மார்களை வாழ்த்தவும் உதவுவார்.

அவரது கதை சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் ஜலிஹா முஸ்தபாவின் கவனத்தையும் ஈர்த்தது. அவர் நேற்று FB இல் ஒரு இடுகையில் யோகேஸ்வரியின் அர்ப்பணிப்புக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

ஒவ்வொரு நாளும் அவரது உறுதியானது மருத்துவமனையில் உள்ளவர்களுக்கு உதவும் மற்றும் விஷயங்களை எளிதாக்கும். ஏனெனில் அது அவரை அமைதியாக வைத்திருக்க முடியும் என்று யோகேஸ்வரி கூறினார்.

ஒவ்வொரு நாளும் பிரச்சனைகள் வந்தாலும் மகிழ்ச்சியான முகத்தைக் காட்டி இன, மத வேறுபாடின்றி உதவ முயல்வேன். இங்கு வரும் அனைவருக்கும் வேலை உள்ளது என்பதை நானே புரிந்துகொள்கிறேன். எனவே அவர்களின் வேலையை எளிதாக்குவது எனது வேலை, தேவைப்பட்டால், அவர்களுக்கான வாகன நிறுத்துமிடத்தை நான் கண்டுபிடிக்க முயற்சிப்பேன் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

கண்ணியமாகவும் மக்களுக்கு உதவவும் தனது கடமைகளைச் செய்வதில் மகிழ்ச்சியடைவதாகவும், அதை உண்மையாகச் செய்கிறேன் என்றும், பிரதிபலனையோ பாராட்டையோ அதிகம் எதிர்பார்க்கவில்லை என்பதை ஒப்புக்கொள்வதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த மருத்துவமனையில் இருப்பவர்களை எனது சொந்த சகோதரர்கள் போல நான் கருதுகிறேன். ஒவ்வொரு மதமும் அனைவருக்கும் நல்லது செய்ய கற்றுக்கொடுக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன்.

நான் நேர்மையாக வேலை செய்கிறேன், வேலை நேரம் கூட விரைவாக கடந்து செல்கிறது, இரவில் தூக்கம் கூட மக்களின் விவகாரங்களை எளிதாக்க முடிந்த பிறகு மிகவும் நிம்மதியாக உணர்கிறது என்று அவர் வெளியில் வேலை செய்து காலை 7 மணி முதல் மாலை 7 மணி வரை வேலை செய்கிறார்.

FB இல் வைரலான அவரது கதை குறித்து, யோகேஸ்வரி கூறினார். டாக்டர் ஜாலிஹாவின் கவனத்தை ஈர்க்க அவரது சிறிய உதவி பாராட்டப்பட்டதற்கு அவர் நன்றியுள்ளவனாக இருந்தார்.

நான் FB இல் உள்ள எல்லா கருத்துகளையும் படித்தேன், ஏனென்றால் எனது சிறிய உதவி கூட பலரால் பாராட்டப்படும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. உண்மையில், நான் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலியாக உணர்கிறேன், ஏனென்றால் வாகன நிறுத்துமிடத்தைக் கவனிப்பது பாதுகாப்புக் காவலராக இருந்தாலும் மக்கள் இன்னும் என்னைப் பாராட்டுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here