நாடு முழுவதும் 5% க்கும் குறைவான அம்னோ பிரிவினர் கட்சித் தேர்தல்களில் பிரச்சினைகளை கொண்டுள்ளனர் என்று ஜாஹிட் கூறுகிறார்

கோலாலம்பூர்: கட்சித் தேர்தலின் போது 5%க்கும் குறைவான அம்னோ பிரிவுகளில் பிரச்சினைகள் இருந்தன என்கிறார் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி. பிரச்சனைகளை தேர்தல் குழு விசாரிக்கும் என்று அம்னோ தலைவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமை (மார்ச் 18) இரவு கட்சித் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், தேர்தல் நடைமுறையில் நான் திருப்தி அடைகிறேன். ஆனால் அதற்கு குழுவின் மறுஆய்வு தேவைப்படுகிறது. தேர்தல் நடவடிக்கைகள் திருப்திகரமாக உள்ளதா என்பது குறித்து அவரிடம் கருத்து கேட்கப்பட்டது.

189 பிரிவுகளில் சுமார் 164,000 உறுப்பினர்கள் வாக்கெடுப்பில் கலந்து கொண்டனர். முன்னதாக, உள் ஆட்சேபனைகளைத் தொடர்ந்து தானா மேரா மற்றும் கோத்த கினபாலு பிரிவுகளை சனிக்கிழமை பங்கேற்பதை அம்னோ இடைநிறுத்தியது.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, துணைத் தலைவர் தேர்தலில் டத்தோஸ்ரீ வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் 85 வாக்குகளுடன் முன்னணியில் உள்ளார். அதைத் தொடர்ந்து தற்போதைய அதிபர் டத்தோஸ்ரீ மொஹமட் காலிட் நோர்டின் 78 வாக்குகளுடன் துணைத் தலைவர் பதவியில் உள்ளார். தித்திவாங்சா அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஜொஹாரி அப்துல் கானிக்கு 66 வாக்குகள் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here