4 வாகனங்கள் மோதல்; 12 சிங்கப்பூரியர்கள் காயம்

ஜோகூர் பாரு, மூவாரின் பாகோவில் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் தெற்கு நோக்கி KM139.9 என்ற இடத்தில் நான்கு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 12 சிங்கப்பூரர்கள் காயமடைந்தனர். அவர்களில் ஒருவர் படுகாயமடைந்தார்.

28 பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற எக்ஸ்பிரஸ் பஸ், மட்ஸா சிஎக்ஸ்-30 மற்றும் ஹோண்டா எச்ஆர்-வி ஆகிய வாகனங்களுடன் விபத்துக்குள்ளான டூர் வேனில் 12 பேரும் பயணித்ததாக முவார் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஏசிபி ரைஸ் முக்லிஸ் அஸ்மான் அஜிஸ் தெரிவித்தார்.  பேருந்தில் பயணம் செய்த அனைவரும் காயமின்றி உயிர் தப்பினர். ஆனால் பேருந்து ஓட்டுனர் மற்றும் மட்ஸா காரில் பயணித்த ஒருவருக்கு சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டன.

மஸ்டாவின் பின்புறத்தில் வேன் மோதியதற்கு முன், இடது பாதையில் மலாக்காவிலிருந்து ஜோகூர் பாருவுக்குப் பயணித்த பேருந்து, அதற்கு முன்னால் இருந்த டூர் வேனில் மோதியிருக்கலாம் என்று முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

மஸ்டா பின்னர் ஹோண்டாவை முன்னால் தாக்கியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். காயமடைந்த அனைவரும் மூவாரில் உள்ள சுல்தானா பாத்திமா சிறப்பு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக ரைஸ் முக்லிஸ் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 43 (1)ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here