தவறான வருமான அறிக்கையை சமர்ப்பித்த நபருக்கு 30 நாட்கள் சிறை, RM34,000 அபராதம்

­சிரம்பானில் 2018 மற்றும் 2019 ஆம் ஆண்டுகளில் தவறான மாதாந்திர வருமான அறிக்கைகள் மற்றும் ஆவணங்களை சமர்ப்பித்ததற்காக முன்னாள் கட்டுமான தள பாதுகாப்பு மேற்பார்வையாளருக்கு 30 நாட்கள் சிறை மற்றும் RM34,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

ஜே.வசந்த குமரன் (39) ஆகிய இரு குற்றச்சாட்டுகளையும் ஒப்புக்கொண்ட நீதிபதி ருஷான் லுட்பி மொஹமட், அபராதத் தொகையைச் செலுத்தத் தவறினால் ஐந்து மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும் என்று தீர்ப்பளித்தார். உடல் பேறு குறைந்தவரான அவர் மார்ச் 13ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்ட நாள் முதல் சிறைத்தண்டனை அமலுக்கு வரும் என்றும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

முதல் குற்றச்சாட்டில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 30 நாட்கள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM24,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. இது சமூக நலத்துறையின் நிதி உதவிக்கு விண்ணப்பிப்பதற்காக செரம்பன் மாவட்ட சமூக நல உதவியாளரிடம் டிசம்பர் 2019 முதல் நவம்பர் 2020 வரை  RM4,800 ஊனமுற்ற தொழிலாளர் உதவித்தொகையை உள்ளடக்கிய நிதி உதவிக்கு விண்ணப்பித்ததற்காக.

அக்டோபர் 7, 2019 அன்று சிரம்பான் மாவட்ட சமூக நல அலுவலகத்தில் மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) சட்டத்தின் பிரிவு 18 இன் படி, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 24 (2) இன் கீழ் தண்டனைக்குரிய குற்றம் செய்யப்பட்டது.

இரண்டாவது குற்றத்திற்காக ஆகஸ்ட் 28, 2018 அன்று கட்டுமானத் தள பாதுகாப்பு மேற்பார்வையாளர் தகுதியான நபரின் (OYK) பதிவுக்கான விண்ணப்பத்தை ஆதரிக்க ஐந்து தவறான ஆவணங்களைச் சமர்ப்பித்ததற்காக வசந்த குமரனுக்கு RM10,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 471 இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 465 இன் கீழ் தண்டனைக்குரியது. இது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here