ரோஸ்மா மன்சோரின் பணமோசடி மற்றும் வரி ஏய்ப்பு விசாரணைக்கு 13 சாட்சிகளை  அழைக்கவிருக்கும் அரசுத் தரப்பு

கோலாலம்பூர்: ரோஸ்மா மன்சோரின் பணமோசடி மற்றும் வரி ஏய்ப்பு வழக்குகளில் 13 சாட்சிகளை  அழைக்க அரசுத் தரப்பு உத்தேசித்துள்ளது. இந்த வழக்கு இன்று உயர்நீதிமன்றத்தில் நீதிபதி கே.முனியாண்டி முன்பு விசாரணைக்கு வந்தபோது அரசு துணை வழக்கறிஞர் போ யிஹ் டின் இதனைத் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் 11 சாட்சிகளின் வாக்குமூலங்களை தயார் செய்வோம். மேலும் இருவர் வாய்வழி ஆதாரங்களை வழங்குவார்கள் என்று அவர் கூறினார். இந்த நீதிமன்றத்தின் முன் நிலுவையில் உள்ள விஷயங்கள் எதுவும் இல்லாததால், விசாரணை எந்தத் தடையும் இல்லாமல் தொடரும் என்று போ கூறினார். முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கின் மனைவி ரோஸ்மா நீதிமன்றத்தில் ஆஜரானார்.

இந்த வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு, அக்டோபர் 4, 2018 அன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் அவர் மீது குற்றங்கள் சுமத்தப்பட்டது. ரோஸ்மா 12 பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார் மற்றும் உள்நாட்டு வருவாய் வாரியத்திற்கு (LHDN) தனது வருமானத்தை அறிவிக்கத் தவறிய ஐந்து கணக்குகளை எதிர்கொள்கிறார். அவர் டிசம்பர் 4, 2013 மற்றும் ஜூன் 8, 2017 க்கு இடையில் குற்றங்களைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

இதற்கிடையில், ரோஸ்மாவின் வழக்கறிஞர் கீதன் ராம் வின்சென்ட், வழக்கின் முதன்மை வழக்கறிஞரான முன்னாள் தற்காலிக வழக்கறிஞர் கோபால் ஸ்ரீராம் உயிரிழந்ததால் அவரை திரும்பப் பெறுவதற்கான விண்ணப்பத்தை தனது வாடிக்கையாளர் வாபஸ் பெற்றதை முனியாண்டியிடம் உறுதிப்படுத்தினார்.

ஸ்ரீ ராம் (ஜனவரி 29) காலமானதால், இந்த விஷயம் இப்போது போதனையானது என்று அவர் கூறினார். DPP முஸ்தபா குனியாலம் இப்போது வழக்கு விசாரணை குழுவை வழிநடத்துவார். அவருக்கு உதவியாக போ மற்றும்  தீபா நாயர் இருப்பார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here