புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட தாய் மற்றும் 13 வயது மகளுக்கு குவியும் உதவிகள்- சன் டெய்லி தகவல்

13 வயதான காளீஸ்வரி சந்திரசேகரன் மற்றும் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட அவரது தாயார் விஜயலெட்சுமி சுப்ரமணியம்  51, அவர்களின் அவலநிலை கடந்த இரண்டு நாட்களாக  வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டப்பட்டதை அடுத்து, அவர்களுக்கு அதிகமான நன்கொடைகள் குவிந்து வருகின்றன என சன் டெய்லி இணையப் பத்திரிகை தெரிவித்தது.

நன்கொடைகள் மற்றும் பொறுப்புகள் இப்போது RM33,285 ஆக குவிந்துள்ளன எனவும் நன்கொடையாளர்களில் துங்கு அப்துல் ரஹ்மான் பல்கலைக்கழகத்தின் ஓய்வு பெற்ற ஆசிரியரும் பகுதி நேர விரிவுரையாளருமான ஹமிடி மூக்கையாவும் ஒருவராவார் எனவும் 24 மார்ச் 2023 தேதியிட்ட இணையத்தள செய்தியில் சன் டெய்லி தெரிவித்து.

Hamidi’s Comrades in Charity (HCIC) என்ற தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்தை நடத்தும் ஹமிடி, குடும்பத்திற்காக RM10,000 திரட்ட திட்டமிட்டுள்ளதாகக் கூறினார். எங்கள் உறுப்பினர்களிடமிருந்து உள்நாட்டில் RM10,000 திரட்ட திட்டமிட்டுள்ளோம். இதுவரை RM7,000 வசூலித்துள்ளோம்.

விஜயலெட்சுமிக்கு ஒரு மோட்டார் பொருத்தப்பட்ட சக்கர நாற்காலியை வாங்க உத்தேசித்துள்ளோம். அதனால் அவள் மீதியுள்ள சிறிது நேரத்தில் அவள் சுற்றி வருவது எளிதாக இருக்கும். விஜயலெட்சுமியின் உடனடித் தேவைகளான உணவு மற்றும் சில மருத்துவச் செலவுகளை ஈடுசெய்ய நாங்கள் RM300 ஐ அவரிடம் ஒப்படைத்துள்ளோம் என்று ஹமிடி கூறினார்.

அவரது தொண்டு தேவைப்படுபவர்களுக்கு நிதி உதவி வழங்குகிறது மற்றும் ஆதரவற்ற மாணவர்களுக்கு ஆசிரியர்-தன்னார்வ கல்வித் திட்டத்தை நடத்துகிறது.

சமீபத்தில் நாங்கள் பள்ளிக்கு திரும்பும் திட்டத்தை மேற்கொண்டோம். தெலோக் டத்தோ பந்திங் தமிழ்ப்பள்ளி மற்றும் கிள்ளான் பகுதியில் உள்ள ஏழை மாணவர்களுக்கு 50 பள்ளி பைகளை வழங்கினோம் என்று அவர் கூறினார்.

HCIC ஆனது உணவு வவுச்சர்கள் மற்றும் உணவு கூடைகளை B40 சமூகங்களுக்கு அவர்களின் வாழ்க்கைச் செலவுகளை எளிதாக்க உதவுகிறது. இது குறைந்தபட்சம் சில குடும்பங்களுக்கு அதிக சத்தான உணவை மேசையில் வைக்க உதவியது மற்றும் அவர்களின் நிதிச் சுமையை சிறிது குறைக்க உதவுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமையன்று விஜயலெட்சுமிக்கு 4ஆம் நிலை மார்பகப் புற்றுநோய் கழுத்து, நுரையீரல் மற்றும் நரம்புகளுக்குப் பரவியதால், அவர்  இன்னும் சில மாதங்கள் மட்டுமே  உயிரோடு இருப்பார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டபோது, ​​குடும்பத்தின் அவலநிலை முதலில் சன் டெய்லி இணையப் பத்திரிகையால் வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டப்பட்டது.

விதவையான விஜயலெட்சுமி, பெரும்பாலும் படுத்த படுக்கையாக இருப்பதால், SMK தாமான் மெலாவத்தியில் படிவம் ஒன்று படிக்கும் அவரது ஒரே  மகளான காளீஸ்வரி அவளைத் தானே கவனித்துக் கொள்ள வேண்டியிருந்தது.

அம்பாங்கில் உள்ள கம்போங் ஃபஜாரில் குடும்பம் வசிக்கிறது மற்றும் உதவிக்கு சார்ந்திருக்க உறவினர்கள் இல்லை.

விஜயலெட்சுமியின் புற்றுநோய் சிகிச்சைக்கு மாதந்தோறும் 1,000 ரிங்கிட் தேவைப்படுவதால், மருத்துவ மனைக்கு கொண்டு செல்ல, மாத்திரைகள், மளிகை சாமான்கள், பயன்பாட்டு கட்டணங்கள் மற்றும் கிராப் கார் சவாரி ஆகியவை அடங்கும். ஒவ்வொன்றும் RM50 செலவாகும்.

நன்றி : சன் டெய்லி இணையப் பத்திரிகை

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here