தொழுகையின் போது இமாமை தாக்கிய மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட நபர் கைது

குவாந்தான்: சுல்தான் அஹ்மத் சாது மாநில மசூதியில் தொழுகையின் போது இமாம் மீது தாக்குதல் நடத்திய மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று நம்பப்படும் நபர் ஒருவர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார். இச்சம்பவத்தில் காலை 6.18 மணியளவில் ஊதா நிற மலாய் சட்டை  மற்றும் கறுப்பு கால்சட்டை அணிந்த 40 வயதுடைய சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட நபரை பின்னால் இருந்து தாக்க வந்துள்ளார்.

மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசு கூறுகையில் 80 பேர் கொண்ட தோராயமான ஜமாஅத்துடன் ஃபஜ்ர் தொழுகை இரண்டாவது ரகாத்தில் நுழைந்தபோது, ​​மசூதியின் ‘ரோலர் ஷட்டர்’ கதவின் திசையிலிருந்து ஒரு ஆடவரின் குரல் கேட்டது.

ஒரு நிமிடம் கழித்து, இமாம் தொழுகையில் ஒரு சூராவை ஓதிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று நம்பப்படும் ஒரு நபர் வந்து, இமாமைப் பின்னால் இருந்து சபையைத் தள்ளி, இமாமை கையில் ஒரு செருப்பால் அடிக்க முயன்றார். இமாம் தொடர்ந்து தாக்குதலைத் தவிர்த்து வந்தார், இதனால் தொழுகை நிறுத்தப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்

மசூதி மற்றும் சபையின் பாதுகாப்பு உறுப்பினர்கள் அந்த நபரின் நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கச் செயல்பட்டதாகவும், மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைத்த பின்னர் அவரைக் கைது செய்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here