நவீன் தாக்கப்பட்டதில் எந்த தடயமும் Padang Openg park கிடைக்கவில்லை என்று நீதிமன்றத்தில் தகவல்

நவீன்

பெட்டாலிங் ஜெயா: நவீன் தாக்கப்பட்ட புக்கிட் கெலுகோரில் உள்ள Padang Openg park முக்கிய குற்றம் நடந்த இடம் அல்ல என்று டி நவீன் மரணம் தொடர்பான விசாரணை அதிகாரி சாட்சியம் அளித்துள்ளார்.

தடயவியல் குழுவால் துடைக்கப்பட்ட போதிலும் பூங்காவில் தாக்குதலுக்கான தடயங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்று விசாரணை அதிகாரி அனிக் இர்பான், பாதுகாப்பு வழக்கறிஞர் நரேன் சிங்கின் கேள்விகளுக்கு பதிலளித்தார்.

Padang Openg parkஇல் நாங்கள்  சோதனைகளை மேற்கொண்டோம். ஆனால் சம்பவம் தொடர்பாக எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்று அவர் நீதிமன்றத்தில் கூறினார். ஜாலான் காக்கி புக்கிட்டில் நடந்த குற்றத்தின் முதல் காட்சி உண்மையான குற்றக் காட்சி என்று நாங்கள் முன்பே நம்பினோம்.

ஜாலான் காக்கி புக்கிட்டில் நடந்த சண்டை பற்றி முக்கிய சாட்சியான டி ப்ரீவினின் போலீஸ் அறிக்கையும் பேசியதாக அனிக் கூறினார். அவரது அறிக்கையில் தோராயமாக 500மீ தொலைவில் உள்ள Padang Openg park பற்றி அதிகம் குறிப்பிடப்படவில்லை.

நவீனின் மரணம் தொடர்பாக ஐந்து பேர் மீது கொலைக் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

அவர்கள் எஸ்.கோபிநாத் 30, ஜே. ராகசுதன் 22, எஸ்.கோகுலன் 22, மற்றும் பெயர் தெரியாத இருவர், குற்றம் நடந்தபோது சிறார்களாக இருந்தனர். ஜூன் 9, 2017 அன்று இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை ஜாலான் புங்கா ராயா பூங்காவில் இந்த குற்றத்தை செய்ததாக அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

அன்றிரவு புக்கிட் குளுகோர் உள்ள கர்பால் சிங் கற்றல் மையத்திற்கு அருகே நவீன் மீது கடுமையான தாக்குதல் நடத்தியதாக ஐந்து பேர் மீதும் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி ராட்ஸி ஹமீட் முன் விசாரணை  இன்றும் தொடர்கிறது. அரசு தரப்பில் துணை அரசு வக்கீல் அசார் ஹம்சாவும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் எஸ் யாகூ மற்றும் மன்வீர் சிங் தில்லானும் ஆஜராகினர். சுகிந்தர்பால் சிங் பார் கவுன்சிலுக்கு ஒரு கண்காணிப்பு சுருக்கத்தை நடத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here