மனைவியை இழந்த வெல்டர் காதல் மோசடியில் 183,000 ரிங்கிட்டை இழந்தார்

குவாந்தானில் வெல்டர் ஒருவர், உள்ளூர் பெண்ணை முகநூல் வழி சந்தித்து, காதல் மோசடி கும்பலால் ஏமாற்றப்பட்டதன் விளைவாக RM183,600 இழந்தார். பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ராம்லி முகமது யூசுப் கூறுகையில், காதல் மற்றும் திருமணம் செய்து கொள்ளத் திட்டமிட்டதன் காரணமாக 55 வயது நபர் தனிநபர் கடன் வாங்கத் தயாராக இருந்தார்.

அதுமட்டுமின்றி, பாதிக்கப்பட்டவர் ஊழியர் வருங்கால வைப்பு நிதியிலிருந்து (இபிஎஃப்) சேமிப்பையும் திரும்பப் பெற்றதாக அவர் கூறினார். அறிக்கைகளின் அடிப்படையில், மனைவியை இழந்த பாதிக்கப்பட்ட பெண் கடந்த ஜனவரி மாதம் முகநூல் மூலம் ஒரு பெண்ணை சந்தித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஒருவரையொருவர் நெருங்கி பழகி, திருமணம் செய்து கொள்வது குறித்து ஆலோசித்தார். கடந்த பிப்ரவரி மாத தொடக்கத்தில், பாதிக்கப்பட்ட பெண், சந்தேக நபரின் கணக்கில் RM25,600-க்கு ஆன்லைனில் பணப் பரிமாற்றம் செய்தார்.

அவர்களது திருமணச் செலவுகளுக்காக 600,000 அமெரிக்க டாலர்கள் (RM2,642,187) பணம் அனுப்புவதற்குப் பணம் பயன்படுத்தப்படும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அதற்குப் பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் இரண்டு வெவ்வேறு வங்கிக் கணக்குகளில் கூடுதல் திருமணச் செலவாக 10 பணம் பரிவர்த்தனை செய்தார் என்று ராம்லி கூறினார்.

பணம் அனுப்பும் சிக்கலைத் தீர்க்க, பேங்க் நெகாராவுக்கு பணம் செலுத்தும் நோக்கத்திற்காக, பாதிக்கப்பட்டவர் தொடர்ந்து RM30,000 டெபாசிட் செய்ய வலியுறுத்தப்பட்டார். ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் அவ்வாறு செய்ய மறுத்துவிட்டார். மேலும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here