பத்துகாஜா சாலை சந்திப்பில் ஆணிகளை வீசிய ஆடவரை தேடும் போலீசார்

ஈப்போ: சமூக ஊடகங்களில் நேற்றிலிருந்து வைரலாக பரவி வரும் வாகன ஓட்டி ஒருவர் சாலையில் ஆணிகளை வீசிய சம்பவம் தொடர்பான விசாரணையில் உதவ நிசான் அல்மேரா வாகனத்தின் உரிமையாளரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

பத்து காஜா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ராய் சுஹைமி சரீப் கூறுகையில், பது கஜா அருகே ஜாலான் ஈப்போ-லுமுட்/புசிங் போக்குவரத்து விளக்குகளில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சாலையைக் கடந்ததும் காரின் டயர் பஞ்சராகிவிட்டதாகத் தெரிவித்த சாலைப் பயனாளியிடமிருந்து எங்களுக்கு போலீஸ் புகாரும் கிடைத்தது. பத்துகாஜா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு குற்றவியல் சட்டத்தின் 427ஆவது பிரிவின் கீழ் தவறான செயல்களைச் செய்ததற்காக விசாரணை அறிக்கையைத் திறந்துள்ளது என்று அவர் இன்று இங்கு கூறினார்.

AJK869 என்ற பதிவு எண் கொண்ட வாகனத்தின் உரிமையாளர் மேலதிக விசாரணைக்காக தேடி வருவதாக முகமட் ராய் சுஹைமி கூறினார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் சிட்டி ரம்லா அப்துல்லாவை 016-7676287 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது பத்து காஜா IPD செயல்பாட்டு அறையை 05-3654322 அல்லது 05-3629050 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

மற்றொரு வாகனத்தின் ஓட்டுநர் பதிவு செய்த 24 வினாடி வீடியோவில், வாகனமோட்டி தனது காரின் ஜன்னலிலிருந்து சந்திப்பில் ஆணிகளை வீசுவதை காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here