பேராக் பள்ளிக்கான RM1 மில்லியன் ஒதுக்கீட்டிற்கு ஜாஹிட் ஒப்புதல் அளித்தார்

துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி தனது கல்வி நிறுவனமான Sekolah Izzudin Shah மேம்படுத்த 1 மில்லியன் ரிங்கிட் ஒதுக்கீட்டிற்கு ஒப்புதல் அளித்துள்ளார்.

வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 31) பள்ளியில் நடைபெற்ற “Santunan Kasih Ramadan” நிகழ்ச்சியில் விண்ணப்பத்தை அறிவித்த டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட், அதனால்தான் பள்ளி மற்ற பிரபலமான மதப் பள்ளிகளுக்கு இணையாக இருக்கும் என்று கூறினார்.

நான் இந்த பள்ளியின் தயாரிப்பு, ஏதேனும் குறைபாடுகள் மற்றும் எனது வரம்புகள் இருந்தால், இந்த பள்ளி மற்றவர்களைப் போலவே சிறந்ததாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய என்னால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பேன் என்று அவர் கூறினார்.

இந்நிகழ்ச்சியில், ஊரக மற்றும் வட்டார வளர்ச்சித் துறை அமைச்சர், பள்ளியில் மாணவனாக இருந்தபோது, ​​ஏறக்குறைய அனைத்தும் இல்லாத கற்றல் சூழலில் படிவம் ஐந்தாவது தகுதி மட்டுமே பெற்ற ஆசிரியர்களால் கற்பிக்கப்பட்டது என்றார்.

ஆனால் ஒருமுறை ஆசிரியராக இருந்தால், நீங்கள் எப்போதும் ஆசிரியராக இருப்பீர்கள், அதன் காரணமாக, இந்த பள்ளியில் எங்கள் ஆசிரியர்களை மதிக்க கற்றுக்கொள்கிறோம். ஏனெனில் அவர்கள் மூலம்தான் இந்த பள்ளி நாட்டிற்கு பெருமை சேர்க்கும் பல நபர்களை உருவாக்கியது என்று அவர் தனது உரையில் கூறினார்.

இசுடின் ஷா முன்னாள் மாணவர்களில் கல்வியாளர், ஆராய்ச்சியாளர் மற்றும் எழுத்தாளர் பேராசிரியர் புகாரி லூபிஸ் மற்றும் மலேசிய முஸ்லிம் இளைஞர் இயக்கத்தின் (அபிம்) முன்னாள் தலைவரும், கல்வி அமைச்சர் ஃபத்லினா சிடெக்கின் தந்தையுமான மறைந்த பேராசிரியர் டத்தோ டாக்டர் சித்திக் ஃபட்சில் ஆகியோர் என அஹ்மட் ஜாஹிட் கூறினார். நிகழ்வில், அஹ்மத் ஜாஹித் செகோலா இசுதின் ஷாவை மேம்படுத்த 1 மில்லியன் ரிங்கிட் ஒதுக்கீடு செய்வதற்கும் ஒப்புதல் அளித்தார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here