செப்பாங்கர் வளைகுடாவில் மீன்பிடி படகில் இருந்து தவறி விழுந்து ஆடவர் உயிரிழந்தார்

கோத்த கினபாலு: திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 10) இங்குள்ள செபாங்கர் விரிகுடாவில் மீன்பிடி படகில் இருந்து தவறி விழுந்து கப்பல் தொழிலாளி நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார். தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், செப்பாங்கர் கடற்படைத் தளத்திற்கு அருகிலுள்ள நீரில் நடந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டது.

அந்த நபர் காணாமல் போனதாக அறிவிக்கப்பட்ட இடத்தில் பொதுமக்களின் உதவியுடன் மேற்பரப்பு நீர் மீட்பு நடவடிக்கை தொடங்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட, லா ஹபுசா என அடையாளம் காணப்பட்டவர், எங்கள் குழுவினரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் அங்கு அவர் கடைசியாக காலை 11.02 மணியளவில் சம்பவ இடத்தில் காணப்பட்டார்.

38 வயதான வெளிநாட்டவரின் சடலம் 4 மீ ஆழத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார். பின்னர் மேல் நடவடிக்கைக்காக உடல் மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமையிடம் (MMEA) ஒப்படைக்கப்பட்டது. காலை 11.13 மணியளவில் தேடுதல் நடவடிக்கைகள் முடிவடைந்ததாக பேச்சாளர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here