முன்னாள் பெர்லிஸ் MB மீது AMLA மற்றும் பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதிச் சட்டத்தின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படவிருக்கிறது

ஜார்ஜ் டவுன்: முன்னாள் பெர்லிஸ் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அஸ்லான் மாஃன் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 12) பணமோசடி மற்றும் பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்ட விரோத நடவடிக்கைகளின் வருவாய் சட்டத்தின் (AMLATFPUAA) கீழ் குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அவர் கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 10) கங்கார் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் அவர் தவறான உரிமைகோரல்களைச் சமர்ப்பித்ததற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டதைத் தொடர்ந்து இது வந்துள்ளது.

65 வயதான அஸ்லான், MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 18 இன் கீழ் பொய்யான அல்லது ஏமாற்றும் நோக்கத்துடன் தவறான விவரங்களைக் கொண்ட ஆவணங்களைச் சமர்ப்பித்ததற்காக குற்றச்சாட்டுகளுக்கு விசாரணைக்கு கோரினார்.

அவர் 2013 முதல் 2017 வரை பிரிட்டனுக்கான தனது பயணத்திற்காக RM1.185 மில்லியன் அளவுக்கு தவறான உரிமைகோரல்களைச் சமர்ப்பித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி நோர்சல்ஹா ஹம்சா, ஒரு ஜாமீனுடன் RM50,000 ஜாமீனுடன் அடுத்த குறிப்புக்காக மே 12 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார் மற்றும் அஸ்லானின் பாஸ்போர்ட்டை ஒப்படைக்கவும் உத்தரவிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here