அலோர் செத்தார் பெட்ரோல் நிலையத்தில் 2,000 லிட்டர் டீசல் பறிமுதல்

மரைன் போலீஸ் (பிபிஎம்) மண்டலம் 1 கோல கெடா, ஜாலான் லாங்கரில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் நேற்று நடத்திய சோதனையில் 4,300 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள 2,000 லிட்டர் டீசலைக் கைப்பற்றியது. உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவுகள் அமைச்சகம் (KPDN) கெடா கிளை இயக்குனர் அஃபெண்டி ரஜினி காந்த் கூறுகையில், காலை 11 மணியளவில் நடந்த சோதனையில் லோரியில் கூடுதல் டேங்கில் வைக்கப்பட்டிருந்த டீசல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

மேலும் சோதனையில் லோரியில் டீசல் முறைகேடாக பயன்படுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் மாற்றியமைக்கப்பட்ட தொட்டி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பிபிஎம் பின்னர் கூடுதல் தொட்டியில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட 2,000 லிட்டர் டீசலை கைப்பற்றியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பின்னர் பிபிஎம் இந்த வழக்கை கெடா கேபிடிஎன் நிறுவனத்திடம் ஒப்படைத்ததாகவும், மேலும் விசாரணைக்காக 52 வயதான லோரி டிரைவரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகவும் அஃபெண்டி கூறினார். மேலும் விசாரணைக்காக உள்ளூர் பதிவு எண் கொண்ட லோரியும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இந்தக் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பொருட்களை தவறாகப் பயன்படுத்தும் சிண்டிகேட்டுகள் மற்றும் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ள எந்தவொரு தரப்பினருடனும் சமரசம் செய்து கொள்ளாது என்பதை KPDN வலியுறுத்த விரும்புகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here