பெண்ணுடன் தொடர்பு என்ற விவகாரம் தொடர்பில் Exco உறுப்பினர் விடுப்பில் செல்ல வேண்டியதில்லை: மலாக்கா முதல்வர்

பெண் ஒருவருடன் தொடர்பில் இருப்பதாக கூறப்படும் குற்றச்சாட்டைத் தொடர்ந்து, மூத்த மாநிலச் செயற்குழு உறுப்பினர் விடுப்பில் செல்ல வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று மலாக்கா முதல்வர் அப்துல் ரவூப் யூசோ தெரிவித்துள்ளார்.

விடுப்பில் செல்ல வேண்டிய அவசியம் இல்லை (குற்றச்சாட்டு) பொய்யானது என்று பெரித்தா ஹரியான் மேற்கோள் காட்டியது. நேற்றைய தினம், இந்த குற்றச்சாட்டு யாரையும் குறிவைக்கக்கூடிய ஒரு அவதூறு தந்திரமாக தான் கருதுவதாக ரவூப் கூறினார்.

இந்த குற்றச்சாட்டை அவதூறாகவும், அரசியல் எதிரிகள் விளையாடும் விளையாட்டாகவும் தான் கருதுவதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த குற்றச்சாட்டு திங்கள்கிழமை வைரலாக பரவியது. சர்ச்சை எப்படி எழுந்தது என்பது தனக்குத் தெரியும் என்று ரவூப் கூறினார். ஆனால் மேலும் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here