குடிபோதையில் பிஸ்ட்ரோவில் சண்டை போட்ட நான்கு பேர் கைது

கூலாய் இந்தாபுராவில் உள்ள ஜாலான் கியாம்பாங் 12 இல் உள்ள பிஸ்ட்ரோவில் பெண் மற்றும் அவரது நண்பர்களைத் தாக்கியதற்காக நான்கு ஆண்களை போலீசார் இன்று கைது செய்தனர். 21 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண் மற்றும் அவரது நண்பர்கள் அதிகாலை 3 மணியளவில் பிஸ்ட்ரோவின் அல் ஃப்ரெஸ்கோ டைனிங் பகுதியில் மது அருந்திக் கொண்டிருந்தனர். அப்போது ஒரு நபர் அவர்களின் மேசைக்கு நடந்து சென்று அவரது ஆண் நண்பர்களில் ஒருவரை அறைந்தார். இதைத் தொடர்ந்து ஒரு கூச்சல் குழப்பம் ஆனதால் அறைந்தவரை அந்த இடத்தில் இருந்து வெளியேற்றினர்.

இருப்பினும், அவர் ஒன்பது ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண்ணுடன்  திரும்பினார். காலை 5 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரைத் தொடர்ந்து, 24 முதல் 28 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு ஆண்களைக் கைது செய்ததாக கூலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் தோக் பெங் இயோவ் தெரிவித்தார். முந்தைய குற்றப் பதிவுகளைக் கொண்ட நான்கு சந்தேக நபர்களும், புகார் செய்யப்பட்ட 18 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, ஜாலான் ஐரிஸில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சம்பவத்திற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மற்றும் சந்தேக நபர்கள் பிஸ்ட்ரோவிற்கு அருகிலுள்ள மதுபான விடுதியில் மது அருந்தியதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இரவு கேளிக்கை விடுதி மூடப்பட்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இரவு உணவிற்காக பிஸ்ட்ரோவுக்குச் சென்றனர்.

பெரும்பாலும் இரவு கேளிக்கை விடுதி நடந்த ஒரு தவறான புரிதலின் காரணமாக இந்த சச்சரவு தொடங்கியதாகவும், சந்தேக நபர்கள் போதையில் இருந்ததாகவும், அவர்களின் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்த முடியாமல் போனதாகவும் நம்பப்பட்டதால் இது அதிகரித்ததாக நம்பப்படுகிறது. மீதமுள்ள சந்தேக நபர்களை கைது செய்வதற்கான விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களும் பாதிக்கப்பட்டவர்களும் ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கிறார்களா என்பது இன்னும் தெரியவில்லை. தடுப்புக் காவலில் உள்ள நான்கு பேரும் கலவரம் செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 147ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைகளை எளிதாக்கும் வகையில் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here