தெங்கு ரசாலி அம்னோவின் ஆலோசகராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார் என்று ஆதாரம் கூறுகிறது

கோலாலம்பூர்: அம்னோ மூத்த தலைவரான தெங்கு ரசாலி ஹம்சா கட்சியின் ஆலோசகராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஒரு வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. அம்னோவின் உயர்மட்டத் தலைவர்களுக்கிடையிலான சந்திப்பின் போது தெங்கு ரசாலி நியமனம் செய்யப்பட்டதாக பெயர் குறிப்பிடாமல் இருக்க விரும்பும் பிரதேசத் தலைவர் கூறினார்.

உலக வர்த்தக மையத்தில் இன்று நடைபெற்ற கூட்டத்தில் அம்னோ தலைவர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசன், துணைத் தலைவர்கள் காலிட் நோர்டின், வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் மற்றும் ஜோஹாரி கானி ஆகியோர் கலந்துகொண்டதாக நம்பப்படுகிறது.

 Ku Li என்று பிரபலமாக அறியப்படும் தெங்கு ரசாலி, 1974 ஆம் ஆண்டு முதல் குவா மூசாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரிடம் இருந்து, அந்தத் தொகுதிக்கு உலு கிளந்தான் என்று பெயரிடப்பட்டது. நவம்பர் மாதம் நடந்த கடந்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) இடத்தைத் தக்கவைக்கத் தவறியது. அவர் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (பிஎன்) வேட்பாளர் அஜிசி அபு நைமிடம் 163 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார். GE15க்குப் பிறகு அரசியலில் இருந்து விலகுவதாக கடந்த ஆண்டு தெங்கு ரசாலி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here