அழிப்பானை (ரப்பர்) வீசியதால் ஏற்பட்ட மோதலுக்குப் பிறகு 3 மாணவர்கள் கைது

ஜோகூர் பாருவில் நேற்று மாலை (மே 24) கெம்பாஸில் உள்ள பள்ளியின் முன் தகராறில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் படிவம் மூன்று மாணவர்களின் குழுவை போலீசார் கைது செய்தனர். ஜோகூர் பாரு உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் பல்வீர் சிங், சண்டை பிற்பகல் 3.45 மணியளவில் நடந்ததாகவும், இதன் விளைவாக மாணவர்களுக்கு தலையில் காயங்கள் மற்றும் கால்கள் மற்றும் கைகளில் காயங்கள் ஏற்பட்ட பின்னர் சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனையில் மருத்துவ சிகிச்சை பெற்றனர்.

சண்டைக்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, மாணவர்களில் ஒருவர் தனது வகுப்புத் தோழரை நோக்கி அழிப்பான் ஒன்றை வீசியதால் அதிருப்தி ஏற்பட்டது என்று போலீஸ் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. இதைத் தொடர்ந்து, தகராறில் ஈடுபட்டதாகக் கருதப்படும் மாணவர்கள் மீது போலீஸார் பலரைக் கைது செய்துள்ளனர் என்று அவர் நேற்று (மே 25) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 148இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார். இந்த சம்பவம் தொடர்பாக, விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருப்பதால், நல்லிணக்கத்தை பாதிக்கக்கூடிய தாக்கங்களை ஏற்படுத்தக் கூடும் என்பதால், இந்த விவகாரத்தை பரபரப்பாக்க வேண்டாம் என்று பல்வீர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

பொதுமக்கள் எதிர்கொள்ளும் எந்தவொரு பிரச்சினையையும் தீர்ப்பதில் பகுத்தறிவுடன் செயல்படுமாறும், அலட்சியமாகச் செயல்பட வேண்டாம் என்றும் காவல்துறை அறிவுறுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார். புதன்கிழமை (மே 24), முகத்தில் காயங்களுடன் பள்ளி மாணவர்களின் பல புகைப்படங்களைக் காட்டும் ஒரு வீடியோ வைரலாக பரவியது மற்றும் கெம்பாஸில் பள்ளி மாணவர்களின் குழுவில் சண்டை நடந்ததாக வாட்ஸ்அப்பில் ஒரு செய்தி இருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here